Announcement

Collapse
No announcement yet.

NoteBook ผมเวลากดปิด turnoff แล้วมัน Boot ขึ้นมาใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NoteBook ผมเวลากดปิด turnoff แล้วมัน Boot ขึ้นมาใหม่ครับ

ผมจนปัญญามากๆ เลยครับ NoteBook ผม Acer Aspire 5580 เวลาผมจะเลิกใช้งาน กดปิดเครื่อง turnoff เครื่องมันไม่ปิด ครับมันกลับ Boot ขึ้นมาใหม่
    ตอนแรกก็นึกว่าติดไวรัส แล้ว format ใหม่ HDD ทั้งลูกแล้วลง winXP ใหม่ มันก็ไม่หายครับ ลงมาจะ 10 รอบแล้ว เปลี่ยนแผ่น os winXp หลายๆ อันก็ไม่หาย ใช้ anitvirus scan ก็ไม่เจอ ครับ... หรอมันเป็นที่อ่ะไรครับ ขอผู้รู้ช่วยผมที่ครับ
Working...
X