Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ 7750 กับ ECS Black 780 GM-A...ทักทายกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ 7750 กับ ECS Black 780 GM-A...ทักทายกันหน่อย

ผมลองปรับดูแล้ว มันไม่สามารถเล่นตัวคูณได้เลย เล่นเป็นเปิดไม่ติด ผมก็เลยแก้ขัด โดยเล่นบัสแทน
    ก็เลยได้มาแค่ 3.0 Ghz ไฟอยู่ที่ 1.4 จริงๆไปได้มากกว่านี้นิดหน่อยแต่มันไม่สเถียร นี้เป็นความเร็วที่คิดว่าดีที่สุดสำหรับ บอร์ดตัวนี้แล้วหละ แล้วท่านๆเป็นเหมือนผมหรือเปล่า ที่ไม่สามารถปรัปตัวคูณได้เลย ปรับแล้วเปิดไม่ติดอีกเลย ผมว่ามันใช้งานไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่เลย
    ถ้าเป็นอย่างนี้ จุดขายคือ ปรับตัวคูณได้ แต่ไหนเราถึงไม่ได้ใช้ความสามารถนี้เลย น้อยใจจัง
    (อิอิอิ..)

นี้รูปครับ

ทำไมเล่นตัวคูณไม่ได้นะ น่าน้อยใจจริงๆด้วย

Comment

Working...
    X