Announcement

Collapse
No announcement yet.

7850BE แบบนี้ร้อนไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7850BE แบบนี้ร้อนไหมครับ

แบบนี้ร้อนไหมครับ ถ้าร้อนซื้อ Air Cooling แบบไหนมาดีครับ

งบมี 2000 - 2500 ครับ

สเปคข้างล่างครับ ถ้าจะใส่ ใส่ Air Cooling ตัวไหนดีครับ

ส่วนตัวใช้ intel แต่ดูแล้วรู้สึกจะร้อน

...

Comment

OC เปล่าครับ? ถ้าไม่ OC ถือว่าร้อนครับ งบ 2500 จัด True Black 120 + พัดลม 120 mm. ดีๆ ไปเลยครับ

Comment

True Black 120

Comment

ขนาดไม่ได้ OC นะเนี้ย - -*

ร้อนหรอครับ ต้องหา Sink มาใส่แล้วละเนี้ย >.<

Comment

มันขึ้นเป็น 69C แล้วครับพี่น้องครับบบ

ไม่ได้ OC นะเนี้ยนะครับ

แล้วมันจะใส่ได้หรือเปล่่าก็ไม่รู้นะเนี้ย รู้สึกว่ามันใหญ่มากเลยอ่า True Black 120 - -*

Comment

ธรรมาดาของพี่เค้าหล่ะ ร้อนตับแลบแบบนี้ ผมเคยถึง 85 เลยนะ อิอิ
              ตอนนี้เปลี่ยนซิ้งเป็น CM Hyper 212 ก็เย็นขึ้นเยอะ ไม่เคยเกิน 55

Comment

ลอง Everest หน่้อยสิ

Comment

Hyper 212

Comment

Originally posted by hmamitie View Post
                    มันขึ้นเป็น 69C แล้วครับพี่น้องครับบบ

ไม่ได้ OC นะเนี้ยนะครับ

แล้วมันจะใส่ได้หรือเปล่่าก็ไม่รู้นะเนี้ย รู้สึกว่ามันใหญ่มากเลยอ่า True Black 120 - -*

ไม่ได้OC Fullไม่น่าจะถึงขนาดนั้น

Comment

ถ้าซิ้งแถม ถือว่าพัดลงตัวนี้รอบน้อยไป ผมว่ามันควรจะวิ่งสัก 5000+

Comment

บอกได้เลยว่า ร้อนมากเลย ไม่เข้าใจเลยอ่ะครับ มันขึ้นตลอดเลย ไม่ไหวแล้วนะเนี้ย

ว่าจะไปหา Air Cooling เปลี่ยน กำลังคิดอยู่ว่าจะเหมาะกับบอร์ดเราไหม

สนใจ True Black 120 กับ V8 มากเลย ไม่รู้จะเล่นตัวไหนดี

Hyper 212 ก็น่าเล่นเหมือนกันอ่ะครับ

ปล. ขณะนี้ 72 องศา แล้วครับ T-T

ปล.2 ใช้ Everest ไม่เป็นอะครับ เอาเป็นว่า มันจับแล้วร้อนพอจะต้มมาม่าได้แล้ว
                        Last edited by hmamitie; 31 May 2009, 18:34:16.

Comment

True Black ครับแล้วจะติดใจ

Comment

Working...
                          X