Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมลล์โดน hack แล้วอยากได้คืนอ่ะค่ะ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมลล์โดน hack แล้วอยากได้คืนอ่ะค่ะ !!!

คือว่าเมลล์ที่ใช้อยู่มาหลายปี ของ hotmail น่ะ อยู่ๆดีมาวันนึงเมลล์เราก็โดน hack แล้วเราก็ไม่เคย save พวก E-mail address ของเพื่อนเอาไว้เลย ในกรณีของเรา เราไม่ได้ตั้ง E-mail สำรองเอาไว้ แล้วรหัสโดนเปลี่ยนไม่พอ ยังโดนเปลี่ยนคำถามที่จะเข้าไปแก้ไขรหัสด้วย

ใครพอจะมีวิธีแก้หรือ hack ได้บ้างป่าว ถ้าได้ยังไงช่วยติดต่อกลับเราด้วยนะ ที่ najaa555@hotmail.com นะค่ะ

ช่วยหน่อยนะค่ะ ตอนนี้เดือดร้อนมาก เพราะว่า E-mail address ที่ต้องติดต่ออยู่ในนั้นหมดเลย ขอบคุณค่ะ

ไม่มีทางครับ ผมเคยโดนมาจำใจต้องทิ้งเมลนั้นเลย

Comment

กรณีนี้คิดได้ 2 แง่นะครับ
      1.คุณโดนแฮคจริงๆ เดือนร้อน อันนี้สุดความสามารถครับ โดนเปลี่ยนรหัส เปลี่ยนคำถาม ยังไงก็ไม่มีทางได้
      2.คุณต้องการไปแฮคเมลของคนอื่น อันนี้ยิ่งร้าย

ขอให้เป็นกรณีแรกนะครับ

Comment

Originally posted by MajesticX View Post
        กรณีนี้คิดได้ 2 แง่นะครับ
        1.คุณโดนแฮคจริงๆ เดือนร้อน อันนี้สุดความสามารถครับ โดนเปลี่ยนรหัส เปลี่ยนคำถาม ยังไงก็ไม่มีทางได้
        2.คุณต้องการไปแฮคเมลของคนอื่น อันนี้ยิ่งร้าย

ขอให้เป็นกรณีแรกนะครับ
        พูดได้น่าคิดครับ

Comment

อันนี้เป็นเมลล์ของเราเองจริงๆค่ะ พอดีไปเที่ยวต่างจังหวัดกับเพื่อนๆแล้วพอกลับมาจามารอรับรูปที่ไปเที่ยวต่างจังหวัดกับเพื่อน ก็เข้าไม่ได้บอกว่ารหัสผิด ก็งงๆนะค่ะ แต่พอจาลองเปลี่ยนรหัสจากคำถาม ปรากฏว่าคำถามก็โดนปลี่ยนไปด้วย ไม่รู้จาทำยังไงเลย เพราะว่า contact ทุกอย่างอยู่ในนั้นหมดเลย ถ้าหากว่ามีใครทราบวิธีก็บอกให้หน่อยนะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

Comment

โดนเหมือนกัน ทิ้งแล้วสมัครใหม่สถานเดียว เพราะมันเปลี่ยนทั้งพาส และคำถามช่วยจำ หมดสิทธิ์กู้คืน - -"

Comment

เกลียดจริง ๆ เลย Hack เนี่ย ผมชอบ Holl มากกว่า 555555555 ขำ

Comment

ได้ครับ กู้ได้
                ถ้าใครโดนเหมือนผม นี่เลยครับผมหาคำตอบให้ตัวเองได้แล้ว หลังจากปวดหัวมา2-3 อาทิตย์
                http://support.microsoft.com/contact...s=support#tab1
                โทรไปเลยเด๋วเค้า ให้เรายืนยันตัวเอง แล้วอยากบอกพวกแอบอ้างนะ ******ทำได้ดีแค่นี้หร๋อว่ะ อย่าให้กุเอาคืนนะ

Comment

ช่างไปขุดมา....

Comment

ขุดมาได้ 2 ปีครึ่ง

Comment

อะนะ

Comment

โทรไปแล้วยังไงต่ออ่ะครับ ผมก็โดนเหมือนกันไม่เหนมีเกี่ยวกับ MSNเลย มีแต่ผลิตภัณฑ์ของ MSยังไงช่วยบอกรายละเอียดด้วยครับ

Comment

Working...
                        X