Announcement

Collapse
No announcement yet.

#### วันนี้ไป 1000ทิพย์ได้เจอเพื่อนใหม่ครับ ####

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าจะเทส full load ต้องทำไงครับ ... ตอนนี้ขณะที่พิมม์นี่ ลดลงมาที่ 22 องศาแล้ว ..คือเปิดเครื่องเฉยๆๆ แล้วก็เล่น internet ไปด้วยอะนะ

Comment

AMD มันก็เย็นอยู่แล้วนี่ครับท่าน

Comment

..

Originally posted by artbum View Post
        ตอนนี้เหลือ 25 องศาแล้วครับ เท่ากับความเย็นในห้องเลย ตอนนี้เปิดแอร์อยู่ครับ เดี๋ยวกะว่าจะลองเทสไปเรื่อยๆๆ แต่จะเน้นตอนกลางวันดีกว่าเอาแบบไม่เปิดแอร์น่ะ แล้วค่อยมาดูผลหลังจากที่ MX-1 มัน เซ็ตตัวได้ 3 วันแล้วจะส่งผลให้ดูอีกที...
        ยืม MX-1 ท่านได้ไหมครับทานิดเดียว ทาแล้วจะส่งกลับไปให้...5555..(อยากเย็นแต่ไม่มีตัง)

Comment

ชอบเคสจัง..สวยดี..แพงดีงะ..อยากได้

Comment

สีแดงครับสวยสุด^^

Comment

เคสสวยจังเลย
              เคส ของอะไรอ่ะครับ
              ซื้อได้ที่ไหน

Comment

เพื่อนน่าร๊ากจริงๆ Andy ฮ่าๆๆ

Comment

ใส่ 478 ได้ไหมคับ

Comment

Working...
                  X