Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีนะครับผม OC แบบนี้จะได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีนะครับผม OC แบบนี้จะได้ไหมครับ

ผม OC ไป แบบนี้อ่ะครับพอไหวไหมครับ ว่าจะเอาให้ถึง 2.6 G จะไหวไหมครับ แล้วมันจะร้อนไปป่าวครับ

ตามรูปนี้เลยครับ

เปลี่ยนซิงค์ cpu กับ เพาเวอร์ซัฟพาย ยัง ถ้าใช้ของเดิม ๆ อาจไปไม่ถึง

Comment

Originally posted by กอล์ฟ View Post
      ผม OC ไป แบบนี้อ่ะครับพอไหวไหมครับ ว่าจะเอาให้ถึง 2.6 G จะไหวไหมครับ แล้วมันจะร้อนไปป่าวครับ

ตามรูปนี้เลยครับ

ลากไป 2.8 เลยครับ สบายๆ เปลี่ยนซิ้งก็ดีถ้าจะคล๊อกยาวๆ

Comment

นอทวูด 3.0G ยังได้ เอาไว้ 65 องศาแล้วค่อยว่ากัน intel ซะอย่างครับ

Comment

Working...
        X