Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sticker ที่ติดมากับ VAIO เอาออกได้หมดทุกอันเลยใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sticker ที่ติดมากับ VAIO เอาออกได้หมดทุกอันเลยใช่ไหมครับ

เครื่อง sz35 ก็มีสตีกเกอร์ติดมา 5 อันแล้วมีอันนึงที่เขียนว่า VAIO Offical Warranty อันนี้ลอกออกได้ไหมครับ คืออยากจะเอาออกให้มันโล่งๆอ่ะครับ

อยากรู้เหมือนกันคับ มันติดได้รกมาก ตั้ง7 อัน อยากเอาไว้แค่ Centrino มันจ๋วยดี อิอิ

Comment

ทางที่ดีอย่าดึงเลยซักอันจะดีกว่ามั้งครับ เพราะว่าถ้าดึงมันก็คงดำๆไม่ใช่เหรอ แล้วก็ระวังดึงผิด ไปดึงประกันเข้าหละครับ ของมานแพง ^ ^

Comment

ดำคราบกาวตอนพึ่งซื้อ หาอะไรมาเช็ดก็ได้ครับ

แต่พอใช้ไปนานๆ สติกเกอร์ลอกไม่พอ เวลาลอกมาสีต่างกันอีกนะครับ ไม่งามแน่นอน รn long term

Comment

ไม่รุ้นะว่าเอาออกได้ป่าวแต่เอาออกไปหมดแล้ว

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
            ไม่รุ้นะว่าเอาออกได้ป่าวแต่เอาออกไปหมดแล้ว
            ซะงั้น ไว้หายเห่อแล้วผมจะแกะออกเหมือนกันคับ

Comment

ถามศูนย์ Sony มาแล้วฮับ เค้าว่าเอาออกได้ทุกอันฮับไม่เกี่ยวกับประกันฮับ

ของผมก็แกะออกหมดแย้ว รกเป็นบ้า

Comment

มือบอน เด๋วความซวยจะมาเยือน

Comment

Originally posted by Paris View Post
                  ถามศูนย์ Sony มาแล้วฮับ เค้าว่าเอาออกได้ทุกอันฮับไม่เกี่ยวกับประกันฮับ

ของผมก็แกะออกหมดแย้ว รกเป็นบ้า
                  โชคดีจัง ผมก็แกะออก แปะอย่างอื่นไปและ

Comment

ใครว่าเอาออกได้หมด อันที่เอาออกไม่ได้ก็ Serial No. ไง อิอิ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน..... View Post
                      มือบอน เด๋วความซวยจะมาเยือน
                      อุ๊ย....กลัวเหยอ

Comment

ของผมมันก็กำลังจะไปหมดเร็วๆนี้ครับเหอๆ
                        ยกเว้นserial แล้วก็stickerของwindows xp กะvistaอะแหละ(เพิ่งได้express upgradeมา)

Comment

Working...
                        X