Announcement

Collapse
No announcement yet.

Company Of Heroes ผมเล่นแล้วมันรีสตาร์ทเองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Company Of Heroes ผมเล่นแล้วมันรีสตาร์ทเองครับ

คือผมก็งงๆครับตอนแรกนึกว่า Overclock แล้วมันร้อน
    แต่พอเช็คๆดูก็ไม่ได้ร้อนอะไรเลย แถมตอนหลังๆผมเลิกคล์อกด้วย เอาแบบเดิมๆเลย
    อาการคือเล่นๆไปอยู่ดีๆมันจะรีสตาร์ทเองเฉยเลยครับ
    ไม่ทราบเพื่อนๆพอทราบไม๊ครับว่าเป็นเพระาอะไร
    Spec ผมนะครับ
    CPU AMDX2 3800+
    Ram kingston 1*2 micron GMH
    Abit K9N-SLI
    Powercolor 1950 pro 256 MB(Omega 3.8.330)
    X-Fi Xtream Music
    Power Enermax EG465P-VE

ผมว่าไม่น่าใช่ที่ Spec และจากที่ลองเล่นเกมส์อื่นดูไม่มีปัญหาเลยมีที่เกมส์นี้อย่างเดียวเลย

อาจจะมีปัญหาที่ตัวเกมก็ได้ครับลองลงใหม่ดู

Comment

โอเช ครับแล้วจะมารายงานผลครับ

Comment

ของผม
        AMD AM2 X2 3800+
        M/B ASUS M2N-E
        RAM ROX DDR2 667 2 x 512 MB
        VGA GALAXY GF7600GS DDR3 256 MB 128 BIT
        PSU DELUX DLP-31A 450 W

เล่นแรกๆ อยู่ดีๆ ก็เด้งออกจากเกมส์อะครับ
        แต่หลังๆ นี้ไม่เป็นแล้ว มันหายไปเอง - -

Comment

ผมว่ามันแปลกๆครับ
          พี่คนนึงที่ยืมแผ่นผมไปก็อาการเดียวกันเลย
          เล่นได้วักพักก้รีสตาร์ทครับ
          แต่ Spec พี่เค้าต่ำกว่าผม

ปล.แผ่นที่ผมมีเป็นแผ่นผีนะครับไอ้ที่มีแถมtriller 6+
          (สะกดถูกป่าวไม่รุ้อะ)

Comment

ีupdate ยังคับ

Comment

ยังไม่ได้ลงใหม่เลยครับ
              แผ่นอยู่กับหัวหน้าครับ
              เค้ายืมไปลงกันอยู่

Comment

ของผมอีกเครื่อง
                Abit AN8
                939 3500+
                GeIL DDR500 512*2
                Galaxy 7900GS
                Enermax EG365P-VE
                ีupdate driver ทุกอุปกรณ์
                โหลดบิทมาเสร็จ เวลาติดตั้งใส่ซีดีคีย์ พอเสร็จก็เล่นได้เลย
                โหลดpatchมาติดตั้งเสร็จก็เล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
                ผมว่าแผ่นท่านอาจไม่สมบูรณ์น๊ะ

Comment

กำ ทำไงล่ะเนี่ยแผ่นไม่สมบูรณ์ ต้องซื้อใหม่เลยรึเปล่าเนี่ย
                  เง้อออออออออออออออออออออออออ

เดี๋ยวผมรอดูของหัวหน้าผมถ้าเค้าเล่นแล้วรีสตาร์ทอีกคงเพราะแผ่นจริงๆแล้วล่ะครับ
                  แล้วจะมารายงานผลคร๊าบบบบบบบบ

Comment

อีกอย่างท่านโหลดไดรเวอร์ AMD Dual-Core Optimizer for games มาลงด้วยครับ ผมลืมไปเครื่องใช้โพสอยู่นี้ X2 เหมือนกันผมลงตั้งแต่แรกเลยไม่มีปัญหาอะไร

Comment

แฮะๆ มี 2 ID อย่า งง

Comment

Originally posted by layjing View Post
                        อีกอย่างท่านโหลดไดรเวอร์ AMD Dual-Core Optimizer for games มาลงด้วยครับ ผมลืมไปเครื่องใช้โพสอยู่นี้ X2 เหมือนกันผมลงตั้งแต่แรกเลยไม่มีปัญหาอะไร
                        เคยลงไปแล้วครับ

Comment

ปรับ ทุกอย่างเป็น medium สิคับ แล้วเล่นดู

Comment

Working...
                          X