Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark FX 5500 256MB AGP8X มันมีสูตรเพิ่มไฟใหมครับ ผู้ที่รู้ช่วยบอกทีงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark FX 5500 256MB AGP8X มันมีสูตรเพิ่มไฟใหมครับ ผู้ที่รู้ช่วยบอกทีงับ

Spark FX 5500 256MB AGP8X มันมีสูตรเพิ่มไฟใหมครับ ผู้ที่รู้ช่วยบอกทีงับ

เอารูป แผ่น pcb ขาใหนต่อกับ ขาใหนก็ได้งับ อยากได้จริงๆ

เห็นใจเด็กตาดําๆทีนะอยากมีการ์จอแรงๆเล่นกับเค้ามั้ง

ขอบคุณล่วงหน้างับ

ไม่เคยเห็นมีคนทำนะครับ แต่การ์ดทุกตัวเพิ่มไฟได้หมดครับ ถ้ารู้จุด
    ผมเองก็ไม่ใช่ช่างนะ

Comment

Working...
    X