Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกันA&Lคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกันA&Lคับ

ถ้าเป็นแรมA&Lเมื่อปี04 voidประกันติ๊ก5ปีแบบนี้ประกันLTจริงหรอคับคือวอยซ์บนแรมที่ผมซื้อมามีทั้งของa&L และ บนวอยซ์HardwareHouseมีลอยเมจิกเขียนว่าLTคับ คือแบบนี้จะประกันLTเฉพาะของร้านหรือเปล่าคับ คนที่มาขายผมบอกA&Lก็LTเหมือนกันถ้าเปนแรมเค้าติ๊ก5ปี

ฟังผมดีดีน่ะครับ อิอิ

เรื่องประกัน LT เนี่ย ลืมไปได้เลยครับ

เพราะถ้าของหมด หรือว่าเลิกผลิตไปแล้ว .. คำว่า LT ก็ไร้ค่าครับ

แต่ในส่วนนี้ จะมีของในรุ่นใหม่ ทดแทนกันไปครับ !!

Comment

Working...
    X