Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยคับว่า ASUS EN8800GTS 320MB กับ Galaxy GeForce 8800 GTS 320MB ต่างกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยคับว่า ASUS EN8800GTS 320MB กับ Galaxy GeForce 8800 GTS 320MB ต่างกันยังไงครับ

ตามหัวข้อเลยครับ แล้วก็ HTDP มันคืออะไรครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ค่อยหรอกครับ อยู่ที่ของแถมมากกว่า เดือนหน้าผมก็ถอย 8800GTS 640 แล้วครับ

Comment

ถอย 320 Mb ไม่คุ้มกว่าหรอ?

ถ้าพี่จะถอย 640 ผมว่าเก็บเพิ่ม

อิกนิด ไปเล่นGTXเรยครับคุ้ม

Comment

Originally posted by sirapob View Post
        ไม่ค่อยหรอกครับ อยู่ที่ของแถมมากกว่า เดือนหน้าผมก็ถอย 8800GTS 640 แล้วครับ
        แต่ราคามันต่างกันพอตัวเลนนะเนี่ย

Comment

ต่างกันเรื่องราคา แล้วก็ Core Clock & Mem Clock เพราะ Galaxy เป็นรุ่น oc edition ครับ

Comment

ผมซื้อตัว 8800GTS 640 ที่เมกานะครับ ราคาคิดว่าน่าจะถูกกว่าที่เมืองไทยมาก คือ ราคา 14xxx ของยี่ห้อ EGVA ครับ+กับซิ้งค์น้ำของ Koolance อีกตัว เพราะตัว GTX สู้ราคาไม่ไหวครับ ตัวธรรมาสุด ๆ ก็ปาเข้าไป 2หมื่นปลาย ๆ แล้วถ้ามีซิ้งค์น้ปาเข้าไป เกือบห้าหมื่นบาท

Comment

ของแรงๆแพงๆทั้นนั้นเลย เหอะๆ

Comment

BFG ก้อน่าเล่นนะ ของ เมกา อ่ะ

ซิ้งน้าม ด้วย ราคาปะมาน 28800

Comment

Working...
                X