Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ตผมวิ่งแบบนี้ถือว่าปกติรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ตผมวิ่งแบบนี้ถือว่าปกติรึป่าวครับ

ตอนนี้ที่ใช้อยู่เป็น maxnet ดาวน์โหลดแล้วไฟล์ชอบเสียบ่อยๆครับ แต่เปิดเว็ปปกติดี

แล้วมีวิธีแก้ป่าวครับ ขอบคุณครับ

อยากดูรูปที่คอนเนคนานกว่านี้หน่อยครับ 22 วินี่ยังไม่วิเคราะห์ได้

Comment

เอาใหม่ครับผม คำถามเหมือนเดิมนะ

ป.ล. เปิดเว็บกับเล่น m ทั่วไปครับ
      Last edited by kickza; 7 Oct 2006, 22:18:43.

Comment

ใช้โปรแกรมช่วยโหลดไปก่อนจิครับ ป้องกันหลุด-.-

Comment

ปัญหาไม่ใช่หลุดครับ ปัญหาคือโหลดแล้วไฟลืเสียครับ - -

Comment

ผมว่าช้านะ

Comment

สงสัยว่า อาจมีสิ่งแปลก ปลอมในเครื่อง นะครับ เพราะ ส่ง กับรับต่างกันมาก เกินจริง ส่วนค่าที่ปกติผมจำไม่ได้ ครับ ยังไงลองหาโปรแกรมตรวงสอบอีกทีครับ

Comment

ผิดปกติอย่างมาก ปกติอัตราส่วน รับ จะสูงต่างจาก ส่ง มากครับ

Comment

ใช้anti spywareดีๆสิครับแล้วน่าจะหายและเร็วขึ้นมาก

Comment

ของผมก็Maxnet256 เหมือนกันอ่ะคับตามรูปนี้อ่ะ โหลด+เปิดเว็บ+เล่นเกม

Comment

ดาวน์โหลดแล้วไฟล์ชอบเสียบ่อยๆ
                      หึหึ ถามแบบนี้ พูดไม่ออกเล้ย มาจากขุมไหนหว่า -*-

Comment

Working...
                      X