Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆใช้ลำโพงรุ่นไหนกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆใช้ลำโพงรุ่นไหนกันบ้างครับ

พอดีผมอยากได้ลำโพงสักชุด กะว่าจะเอามาใช้กับx-fi xtreme music น่ะครับ ไม่ทราบว่าจะมีตัวไหนที่พี่ๆพอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ

อ้อ งบไม่เกิน3500บาทนะครับ

ซิ้ก Sagg คับ

Comment

ใช้ JBL Creature II อยู่ครับ ตามลายเซ็นต์

Comment

Creative Philips Microlab

Comment

T7900 สงสัยจะเกินงบ หุหุ

Comment

ลองกำตัง ไปยืนฟังดูครับ ฟังจนพอใจอย่าไปมัวนั่งเกรงใจร้านครับ เราเป็นผู้บริโภคควรได้สิ่งที่พอใจที่สุด ไม่มีที่พอใจก็หาตัวอื่นร้านอื่นไปเรื่อยๆ น่าจะเจอตัวที่ชอบครับ ^^ (คนเราคงมีแนวเสียงที่ชอบไม่เหมือนกันครับ)

Comment

ไม่มีใช้ครับ หุหุ

Comment

อะ ตาม ลาย เซน งับ อานนี้ สุด ตรีน เยย ใช้กับ x-fi อยู่ ราคา 3000 แป๋ งับ แต่รู้ สึก ว่า ของ จะ ขาดนะ ครับ ใน ตนนี้ เช็ค จากพัน ทิพ ดู งับ

Comment

10 ปากว่าก็ไม่เท่าไปลองฟังเอง
                  ความชอบไม่เหมือนกัน

Comment

Working...
                  X