Announcement

Collapse
No announcement yet.

#### Collermaster Stacker 831 ####

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #### Collermaster Stacker 831 ####

ราคาเท่าไรครับ อยากได้จังอะ ตอนนี้ใช้ V-1000 อยู่แต่อยากเปลี่ยนแล้วอะ เดี๋ยวเปลี่ยนแล้วจะเอา V-1000 มาขายใครสนใจมั่งอะครับ ...

จะรู้ได้ไงครับว่าตัวไหน 830 ตัวไหน 831 มันมีข้อแตกต่างยังไงครับ ร้าน TK บอกว่าของยังไม่มา เลยยังไม่รู้ราคาอะครับ มันจะถึง 1xxxx มั๊ยเนี่ย ... แล้วถ้าทางมันจะหนักกว่า V -1000 แน่เลยดูมันใหญ่กว่าด้วย ..

Comment

มีใครในบอร์ดนี้ใช้แล้วมั่ง เอามาโชว์หน่อยสิครับ อยากเห็นอะ ...

Comment

รู้สึกว่า 831 มันสีดำมั้งนะ 830 สีบรอน
        มีแต่ที่เขาใช้ 830 นะ
        http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=18510

Comment

เคส ในฝัน ครับ

Comment

ขอบคุณครับ...

Comment

831 ใส่ PSU ใหญ๋กว่า 830 ได้มั้งครับเหมือนเคยได้ยินร้านที่ไหนบอกมา ยังไม่เคยดูของจริงสักที

Comment

ไม่สน kandalf บ้างเหรอครับ

830 กับ 831 ต่างกันตรง 831 มีรูข้างล่างติดชุดน้ำใช่มั้ยครับ..มั้ง

Comment

อยากได้เวอร์ชั่นnvidiaอ่ะ

Comment

สวยจังว่ะ

Comment

Working...
                    X