Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตารางนี้เชื่อถือได้แค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตารางนี้เชื่อถือได้แค่ไหนครับ

จะได้เก็บตัง

เก็บตังเพื่อด้วยเหะๆ

Comment

แรม 1 GB บนการ์ดสามมิติ หรือนี่

Comment

to be continue....
        ไม่มีปัญญาซื้ออ่ะดิเรา....แย่จัง

Comment

อีก2ปีผมจะเหนี่ยวคอมันมาเสียบในเคื่องผมให้ดู 555

Comment

จะรอ G90 นะ
            ปล่อยให้ G80 แรงนำไปก่อน เดี๋ยวค่อยตามไปแซงที่หลัง 555

Comment

บวกภาษีนำเข้าไปอีกหน่อย กินแกลบเลยคราวนี้...

Comment

แค่ 8800 ยังกินแกลบ เจอ 8950 จะกินไรหว่า ?

Comment

ดูจากข้อมูลแล้วน่าจะเป็นการคาดเดามากกว่าครับ ในตารางยังไม่เห็นมี 8600GTS เลยครับ ทั้งๆที่กำลังจะออกเร็วๆนี้แล้ว

Comment

ตารางนี้มีมานานแล้วมั้งครับ ตั้งแต่ตอนออก 8800 ได้ซักพัก ราคาค่อนข้างเชื่อถือได้ครับ แต่ไม่ใช่ข้อมูลล่าสุด ราคาจริงน่าจะต่ำกว่านี้ เพราะรุ่น 8800 GTS 320 MB คิดเป็นเงินบาทสูงกว่าราคาในปะรเทศไทย ถ้าไม่ใช่เพื่อสมดุลของก็น่าจะเป็นเพราะราคาไม่อัพเดตนะครับ

และก็ถ้า 8900 ออกมา ตัว 8800 น่าจะลดราคาลง เพราะรุ่น top มันไปถึงหลังคาแล้ว ถ้าไม่ลดราคา 8900 จะราคาพุ่งไปนอกโลกเลยมั้ง

สรุปว่า เชื่อถือได้เล็กน้อยนะครับ รอตัวจริงออกมาดีกว่า เก็บตังไปก่อนครับ ถ้ารอได้

Comment

G100 ออก ค่อนว่ากัน

Comment

Working...
                      X