Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้ช่วยแนะนำการ์ดจอดีๆไว้สำหรับเล่นเกมส์หน่อยคับ...เอาแบบไม่แพงนะคับ (AGP 8X)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้ช่วยแนะนำการ์ดจอดีๆไว้สำหรับเล่นเกมส์หน่อยคับ...เอาแบบไม่แพงนะคับ (AGP 8X)

คือผมอยากเปลี่ยนการ์ดจออ่ะคับ ตอนนี้ผมใช้ GeForce FX5200 อยู่คับ

แต่มันค่อนข้างช้าอ่ะคับก็เลยอยากเปลี่ยน

ใครก็ได้ช่วยแนะนำการ์ดจอดีๆไว้สำหรับเล่นเกมส์หน่อยคับ...เอาแบบไม่แพงนะคับ (AGP 8X)

X1600XT ครับ คุ้ม 4000 กว่าๆ
    6800GS ครับ

Comment

ระวังบอร์ดเก่าไปมีปัญหาน่ะครับ ลองยกไปร้านเลยครับเพื่อความปลอดภัยครับ

Comment

งบน้อยก้อ พี่ป๊าค 9550 DDR2 2600.-

ต้องทำใจความแรง/รุ่น แปรผันตรงกับราคา

Comment

7600gs ครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนที่ให้คำแนะนำคับ...แล้วผมจะลองเอาไปคิดดูอีกทีคับ

Comment

Working...
            X