Announcement

Collapse
No announcement yet.

กวนถามเกี่ยวกับบอร์ด(775-SL) Asrock 4CoreDual - VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กวนถามเกี่ยวกับบอร์ด(775-SL) Asrock 4CoreDual - VSTA

มันสามารถรับแรมได้max สุดเท่าไหร่เหรอครับ
    ถ้ามีบอร์ดอื่นก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

งบเท่าไรครับ
    cpu + แรม + การ์ดจอ ใช้แบบใหนอยู่ ละ

Comment

ถ้าซื้อมาแล้ว ก็ดูคู่มือเมนบอร์ดสิคับ ถ้ายังก็.....ตอนไปซื้อ ค่อยดูคู่มือก็ได้

Comment

น่าจะได้สัก 4M.นะครับ ถึงมันจะมี 4 สลอท แต่มันก็ใช้ได้ครั้งละ 2 เท่านั้น
        เลือกเอาว่าจะใช้ DDR หรือ DDR II

Comment

มันเหมือน 775dual-vsta ครับ รับแรมได้สูงสุด 2gbs ต้องเลือกว่าจะใช้ DDR หรือ DDR2 เพียงคู่ใดคู่หนึ่งเท่านั้น

Comment

Working...
          X