Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเกมส์C&C3 ช่วยดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเกมส์C&C3 ช่วยดูทีครับ

เป็นดั่งในรูปครับ งงมากๆเวลาเล่นแบบ skimish แล้วลงsuperweapon เยอะๆเช่นลง นิวเคลียแล้วตามด้วย Vapor bomb ตามด้วยระเบิดแร่เทอริเบี่ยมเท่านั้นแหละ เด้งเลยครับ งงมากๆ- -"
    DirectX9.0C ล่าสุดแล้ว
    .netfx3.0
    XP SP2 อัพล่าสุดแล้ว
    GF FX5700LE Driver81.98 OC300/500
    CPu AMD64 3000+ s.754
    RAM Kingston DDR400 512*2
    hdd เนื้อที่เหลือเยอะเกิน 40gb
    ลบลงใหม่หลายรอบแล้ว อัพแพชก็แล้ว ลองใช้ crack.exe ก็เป็น หรือใช้ YASU+Mount Image เล่นก็ยังไม่หาย = =" ใครพอรู้วิธีแก้ Plz help me

ซือ้แผ่นแท้เหอะ

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
      ซือ้แผ่นแท้เหอะ
      ทางแก้ที่ยอดเยี่ยมที่สุด

Comment

ไม่ต้องใช crack ใช้อิมเมท แล้วปรับแรมเสมือนเพิ่มอีก enjoy.

Comment

ตอนนี้ปรับภาพให้มันอ่อนลงละครับ เล่นได้ราบลื่น^^"

Comment

ลองเพิ่ม virtual memory ลดความละเอียดลงน่อยนะครับ
            มันอาจจะบอดที่ ซีพียู กะการ์ดจอนะครับ
            เพราะว่าเวลาเล่นธรรมดาไม่เป็นไร..แต่พอถึงจหวะที่มันต้องทำงานกะภาพหนักๆมันจะเป็น
            ลองดูนะครับ

Comment

ตอนนี้เล่นไปซักพักหลุดอีกแล้วครับ - -" แรมเสมือนผมปรับเปน 3072 แล้วนะครับคิดว่าเยอะมากแล้วนะเนี่ย ในเกมส์ก็ปรับภาพให้อ่อนลงมากๆแล้วล่ะครับ-*-

Comment

เกมส์นี้มีปัญหากับ crack ครับแผ่นแท้ก็เป็นผมใช้แผ่นเล่นละขี้เกียจทำอิมเมท
                ลง patch 1.01 ด้วยนะสำหรับแผ่น copy แค่นี้ก็พอ

Comment

ผมใช้ 1.04 + ทำImage ก็ยังหลุดอะครับ แก้ยังไงเหรอ- -"

Comment

GF FX5700LE Driver81.98 OC300/500

คงเป็นที่นี่แหละ ครับ เพราะ GF 5700 นี่ถือว่านานแล้วนะ เครื่องผม แผ่นก๊อบ โหลดมาจาก Bit น่ัะ สเปคก้ตาม ลายเซนต์เลย แต่ไม่เคยเจอเรื่องแบบนี้เลยนะ แถม Notebook ผมก้เล่นได้ด้วย ขนาดลง ion cannon + Rift ยังไม่เด้งเลยไม่เชื่อ มีรูปยืนยัน

Last edited by Dark Avenger MX; 12 Apr 2007, 17:50:21.

Comment

Patch1.01 หาโหลดได้ที่ไหนเหรอครับ

Comment

FX5700 ถ้าผมจำไม่ผิดรับได้แค่ Dx8.1 นะครับ
                        เปลี่ยนไอ้นี่น่าจะแก้ได้ถูกจุดนะครับ

แต่ลองแก้ที่อื่นดูก่อนก็ได้นะครับ

Comment

เอเพื่อผมใช้ FX5500 ก็เล่นได้ปกติอะครับ- -"
                          นี่ลอง driver81.98 91.47 97.72 เปนทุกตัวเลยครับ= ="
                          ลงเล่นแบบไม่patch ก็เปน patchล่าสุดก็เป็น(1.04)
                          = ="

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                            FX5700 ถ้าผมจำไม่ผิดรับได้แค่ Dx8.1 นะครับ
                            เปลี่ยนไอ้นี่น่าจะแก้ได้ถูกจุดนะครับ

แต่ลองแก้ที่อื่นดูก่อนก็ได้นะครับ
                            FX5700 เป็น DX9.0B นี่ - -" แล้วก็ อาการนี้ ไม่เคยเป็นนะ เคยเป็นแต่เด้งออกมาเลย แล้วตัวเกมส์ปิดแล้วขึ้น Error ที่ให้ Send / Don't Send กลางจออ่ะ - -"

Comment

Working...
                            X