Announcement

Collapse
No announcement yet.

[นอกเรื่องนิด] เด่วนี้ M2N-E ไม่มีขายมือ 1 แล้วหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [นอกเรื่องนิด] เด่วนี้ M2N-E ไม่มีขายมือ 1 แล้วหรอครับ

บอร์ดดีๆ ทำไมไม่เอามาขายล่ะครับ เห็นแต่เป็น M2N-E SLI มันเหมือนกันป่าวคับ

SLIรู้สึกว่าจะดีกว่าครับ ชิป ดีกว่า

Comment

m2n-e ใช้ชิบ n-force 570 ultra
      แต่ m2n-e sli ใช้ชิบ n-force 500 (เอา n-force4 มาย้อมแมว)

ตัวบนมันถึงได้แพงกว่า ไงครับ แล้วหายากกว่า
      แต่ถ้าใช้งานธรรมดาก็โอเคครับไม่แตกต่าง

Comment

เดินดูทั่วยังอ่าครับ ที่บอกไม่มีอ่ะ
        แล้ว Nforce4 มันดีกว่า Nforce570 Ultra ตั้งกะเมื่อไหร่เนี่ย อิอิ

Comment

มีคับ แต่หายากแล้ว ที่เห็นมีร้านหลัง busittek อ่ะคับ เห็นอบุ๋ 2 กล่อง

ส่วนที่เซียร์ก้อยังพอมีบ้างนะคับ

Comment

Computer & More ยังมีอยู่แต่ไม่มากอะครับ

Comment

ถูกตรงหลังร้าน busitek ชั้น5 พันทิพ ผมเห็นอยู่ 2-3อันอะงับ อันนี้ ชิป 570 เห็นอยู่อะ ราคา 3500 มั้งนะ พอดีเราไปซื้อของร้านนั้นพอดี ฝากบอกเจ้าของร้านด้วยว่า ลูก(จ้าง) น่ารักจัง
              ต้องการคนอุประการะ ไหม

Comment

เพิ่งซื้อมาเมื่อวานเองครับที่ Computer & More

Comment

Jedi ก็ยังเห็นอยู่นะครับ

Comment

ขอบคุณครับ เห็นมีแต่คนอยากได้กัน นึกว่าไม่มีแล้ว

Comment

เจไดมีเต็มเลย = ="

Comment

Working...
                      X