Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสปัจจุบัน/เคสในฝัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสปัจจุบัน/เคสในฝัน

อยากทราบว่า ท่านสมาชิก พี่ๆน้องๆ ใช้เคสอะไรอยู่บ้างครับ
    แล้วเคสในฝันคือตัวไหน เพราะเหตึใดจึง ชอบเคสตัวนั้น

ผมอยากได้ข้อมูลน่ะครับว่าคนส่วนใหญ่ใช้อะไร แต่อยากได้อันไหน
    เผื่อเป็นแนวทางพัฒณาต่อไป

เคสที่ใช้อยู่ : Thermaltake Armor Jr.
    เหตุผล : ตอนซื้อไม่ได้คิดจะเล่นน้ำ

เคสที่อยากได้ : Thermaltake Armor
    เหตุผล : พอมาเล่นน้ำแล้ว Armor Jr. ให้ความรู้สึกเหมือนเคส barebone ไปเลย -*-

Comment

ปัจจุบันใช้ Lian-li PC7 Plus อยู๋คับ

ยังไม่มีนโบบายจะเปลี่ยนไปเล่นตัวอื่น

เพราะตัวนี้ คือตัวในฝัน มานานแล้วคับ

Comment

ไช้ Lian Li Pc7 อยู่อะครับ

แต่อยากได้ CM831 สวยดีอะใหญ่ดีด้วย

Comment

เคชที่ใช้อยู่ ------G-VIEW
          เคชในฝัน -----ยังคิดอยู่ เร็วๆนี้เห็นแน่นอน รับรอง ตัวเดียวในโลกแน่ครับ

Comment

เคสในฝัน เคสของ IBM Power

Comment

เคสปัจจุบัน ตัวไม่ถึงพัน ไม่น่าสนใจ
              ส่วนเคสในฝันก้ Zalman FATAL1TY

Comment

ใช้nonameอยู่
                อยากได้Mystique 632 Silver

Comment

ตอนนี้ใช้วางนอกเคสอยู่ครับ ฝุ่นตูมเลยครับ

อยากได้ PC7 Plus ตัวในฝันเลย แต่ยังไม่ได้ไปซื้อเลย เอิ๊กๆ

Comment

ตอนนี้ใช้เคสเหล็กธรรมดาอยู่ครับ

แต่อยากเปลี่ยนเป็น Lian-li PC7 เหมือนกัน

Comment

ตอนนี้ใช้ Gigabyte 3D Aurora 570 กำลังจะซื้อ Lian-li V1000 plus

Comment

เคสในฝัน CM Stacker เพราะโคตรใหญ่ใส่ช่องใส่ซีดีเยอะดีกว้างดีครับ
                        ก็เลยกลายมาเป็นเคสในปัจจุบัน CM Stacker ได้มือ 2 มาจากพี่ในบอร์ดนี้ละครับ
                        ถูกใจมากเลย..อิอิ

Comment

ใช้ tsunami คับ แง่กๆๆๆๆๆ

อยากถามว่า lian-li นี่งานประกอบละเอียดมั๊ยครับ กับ cooler master อันไหนงานเนี๊ยบกว่ากัน ไม่เคยเห็นตัวจริงซักที เจอแต่ใส่กล่องๆแล้วมันจะเห็นมั๊ยคับพี่น้อง

Comment

no name ครับไม่น่าสนใจต่อไปยังไม่รู้ครับ

Comment

ตอนนี้ใช้ G-View
                              อนาคตจาเปลี่ยนเป็น Raid MAx Smilodon จ๋วยอ่าาาา เห็ฯแล้วรักเลย

Comment

Working...
                              X