Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับจะเปลี่ยนแรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับจะเปลี่ยนแรม

คืออันเก่ามันเป็น
    cpu 2.4c
    board asus p4p800
    มันรับแรมได้แค่บัส400
    คือผมจะเปลี่ยนแรมตัวนี้เป็น 2gb
    หรือเปลี่ยน+บอร์ดด้วยเลยดีมั้ยครับ เป็น667ไรแบบนี้
    จะใช้รอเก็บเงินซื้อเครื่องใหม่น่ะครับ
    ถ้า clock แรมเนี่ย เค้า clock ตัวอะไรเพิ่มขึ้นหรือครับ?(ตัวบัสหรือความเร็ว)
    ขอบพระคุณทุกความคิดเห็นที่เข้ามาแนะนำนะครับ

บอร์ดรุ่นนี้ ดีนะครับ OC เลย
    ถ้าจะซื้อ รอเปลี่ยนทั้งชุดดีกวาครับ

Comment

อย่าเพิ่งเปลี่ยนเลยครับ อัดแรมเพิ่มน่าจะไหว

หรือจะเปลี่ยนก็ได้แล้วแต่ครับเพราะ 775แรมมันถูกแต่ต้องหา CPUเพิ่มอีก

Comment

Working...
      X