Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชิบแรมแรงๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชิบแรมแรงๆๆ

ตอนนี้มีชิบไรแรงงบ้างอ่าครับ พอดีหาอยู่อะ วันก่อนไป1000ทิพ หา d9gmh หรือซิพไมคร่อนไม่เจอเลย เจอแต่ fp-y5 คัยรู้ก็ช่วยบอกๆๆทีนะครับ
    ละก็หาซื้อร้านไหนเ้ด้วยครับ
    ขอบคุน

FP-Y5 ก็แรงแล้วครับ อัดไฟหน่อยก็หรู ไม่ต้องถึงกับ D9GMHหรอกครับ
    ข่วงนี้D9GMHขาดตลาดครับต้องทำใจ

แรมบ้านๆแต่ชิปแรงๆที่แนะนำก็มี
    FP-Y5
    FP-C4
    D9DCL
    D9GCT
    D9GMH

Comment

ไปเดินมาอาทิตที่แล้ว เห็นแต่ชิพ hynix FP-Y5 มีทุกร้านเลยคับแต่มันจะต่างกันตรง cl 4 กับ
      cl 5 รู้สึกว่าcl น้อยๆจะดีกว่านะคับ ดูรหัสดีๆละกัน

Comment

คับ

Comment

Working...
        X