Announcement

Collapse
No announcement yet.

hotmail

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

งี่เง่า เมล์บอกจะเก็บตัง ถ้ามันจะเก็บจิง staff ส่งมาเองแล้ว ส่งทุก acc แหละ ไม่ต้องผ่านพวกสมองกลวงส่งต่อๆๆๆกันหรอก

การนำเสนอใหม่จาก MSN Hotmail

ทางเลือกใหม่สำหรับการส่งอีเมล์ - ฟรี

ข้อความคัดมาจาก www.hotmail.com เห็นคำสุดท้ายกันมั้ยครับ

Comment

เมื่อวานผมและเพื่อนบางคนก็ใช้ไม่ได้ครับ คงเป็นทาง Hotmail เขาปรับปรุงอะไร แต่วันนี้ได้แล้ว

ส่วนเรื่องจะเก็บตังค์ผมเห็นบอกว่าจะเก็บกันชาติที่แล้ว ผมไม่เคย FW ต่อ ไม่เห็นมันจะเก็บ อันที่ให้ url มา เข้าไปอ่าน ไปนั่งแปล มันก็ประมาณว่าเก็บเงินเฉพาะบริการพิเศษเท่านั้น MSN จะเป็นสีน้ำเงินมั่งละ ใช้ไม่ได้มั่งละ เฮ้อ งี่เง่าน่า ถ้าบริษัท Microsoft ซึ่งเป็นยักษ์ใหญ่อุสหกรรม IT จะประกาศข่าวให้ผู้ใช้อีเมล หรือเช็คว่าใครยังใช้อีเมลอยู่บ้างโดยกลับไปใช้วิธีเมลลูกโซ่ ละก็อย่าไปใช้มันเลย Hotmail น่ะ เลิกโง่กันได้แล้วครับสำหรับคนที่ FW ซี้ซั้วไม่ไปหาข่าว เสียดายตังค์ที่ใช้เน็ต และเทคโนโลยีเปล่าๆ กลับไปใหว้ต้นไม้เหอะ เทคโนโลยี และข่าวสารที่กว้างใกล ในโลกไร้พรหมแดน ไม่ได้ช่วยให้คนไทยบางคนไปใกลกว่าในกะลาเลย สุดท้ายก็จมปลักอยู่ที่เดิม (แรงไปรึเปล่า)

และหลายๆคนสงสัยว่า เมลโฆษณาต่างๆ มันไปเอาเมลคุณจากใหน อย่าแปลกใจเลยครับ เพราะเด๋วนี้มันมีบริษัทที่รับจ้างส่งโฆษณาทางเมล แล้วมันใช้แผนนี้แหละ หลอกเอารายชื่ออีเมล
      Last edited by Zero_Master; 8 Oct 2006, 10:48:53.

Comment

ใช้ได้ปกติหล่ะ แล้วเรื่องเก็บตัง มันก้อแค่พวกโรคจิตว่างงานไม่มีไรทำก้อ FW ส่งมาเล่นงั้นหล่ะใครมันจะบ้าส่งต่อก้อเชิญตามบาย

Comment

ครับขอขอบคุณทุกคำตอบนะครับที่สละเวลาน้อยนิดมา post ในนี้ผมเข้าได้ตั้งแต่เมื่อคืนนี้เองครับผมว่าถ้าทาง hotmail จะเรียกเก็บเงินกันจริงก็คงต้องยอมเขานะครับเพราะว่าคนเกือบจะทั่วโลกก็สื่อสารทาง MSNหรือไม่ก็ทาง E-mailครับ

Comment

Originally posted by Zero_Master View Post
            เมื่อวานผมและเพื่อนบางคนก็ใช้ไม่ได้ครับ คงเป็นทาง Hotmail เขาปรับปรุงอะไร แต่วันนี้ได้แล้ว

ส่วนเรื่องจะเก็บตังค์ผมเห็นบอกว่าจะเก็บกันชาติที่แล้ว ผมไม่เคย FW ต่อ ไม่เห็นมันจะเก็บ อันที่ให้ url มา เข้าไปอ่าน ไปนั่งแปล มันก็ประมาณว่าเก็บเงินเฉพาะบริการพิเศษเท่านั้น MSN จะเป็นสีน้ำเงินมั่งละ ใช้ไม่ได้มั่งละ เฮ้อ งี่เง่าน่า ถ้าบริษัท Microsoft ซึ่งเป็นยักษ์ใหญ่อุสหกรรม IT จะประกาศข่าวให้ผู้ใช้อีเมล หรือเช็คว่าใครยังใช้อีเมลอยู่บ้างโดยกลับไปใช้วิธีเมลลูกโซ่ ละก็อย่าไปใช้มันเลย Hotmail น่ะ เลิกโง่กันได้แล้วครับสำหรับคนที่ FW ซี้ซั้วไม่ไปหาข่าว เสียดายตังค์ที่ใช้เน็ต และเทคโนโลยีเปล่าๆ กลับไปใหว้ต้นไม้เหอะ เทคโนโลยี และข่าวสารที่กว้างใกล ในโลกไร้พรหมแดน ไม่ได้ช่วยให้คนไทยบางคนไปใกลกว่าในกะลาเลย สุดท้ายก็จมปลักอยู่ที่เดิม (แรงไปรึเปล่า)

และหลายๆคนสงสัยว่า เมลโฆษณาต่างๆ มันไปเอาเมลคุณจากใหน อย่าแปลกใจเลยครับ เพราะเด๋วนี้มันมีบริษัทที่รับจ้างส่งโฆษณาทางเมล แล้วมันใช้แผนนี้แหละ หลอกเอารายชื่ออีเมล
            เห็นด้วยอย่างแรงผมกด delete หมดหล่ะ ไม่ต้องสนใจมันหรอก

Comment

ปกติครับผม

Comment

ใช้ได้ปกติครับ

Comment

Working...
                X