Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวบรวมชื่อ-บัญชี-เบอร์โทร-use น่าสงสัยครับ น่าจะเป็นประโยชน์บ้างครับ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปักมุดไปเลยครับ ดันไม่ไหวแล้ว แต่ก้อจะดัน

Comment

เพิ่งเห็น ดันไปๆ

Comment

ช่วยดันด้วยคนครับ

กระทู้ดีๆแบบนี้

Comment

upๆๆๆ

Comment

UP จ้า!!

เชิญร่วมประมูลนาฬิกา Diesel สายหนังสีดำ งานเกรด AAA ปิดวันที่ 2 ตอนตี1 ที่นี่จ้า
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=589543

Comment

ฝากยูสนี้อีกคน
              User : 12040010
              โกงอีกแล้ว - -*

Comment

ดันคับ

Comment

ดีมากๆครับ ตอนนี้ก็ส่งสัยจะงานเข้าหรือเปล่า
                  เดี๋ยวยังรอการติดต่อกับจาก Salvationz
                  ถ้ายังไงจะมาแจ้งอีกทีครับ

ติดต่อได้ละครับ ว่าจะส่งให้พรุ่งนี้ก่อนเที่ยง ขอบคุณครับ
                  Last edited by fahmedown; 19 Oct 2009, 22:26:44.

Comment

up

Comment

ขออภัยครับ
                      Last edited by sailen; 24 Oct 2014, 01:03:30.

Comment

ผู้ค้าที่มีพฤติกรรมไม่ชอบมาพากลครับ
                        memei

ดูหมายเลข s/n ของทั้ง2กระทู้ดี ๆ ครับ
                        http://www.pantip.com/tech/gadget/to...TM2824791.html

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=617635

memei
                        OverclockZone Member
                        งง ครับ งง

NumFai คือคนที่ทำงานเดียวกับผมครับ แล้วมาวันจันทร์มาทำงานบังเอิญเจอเค้าตอนเช้า ผมฝากเค้าโพสชี้เป้าให้ใน pantip แล้ว มันเป็นเรื่องผิดยังไงครับ ถ้าหากเป็นเรื่องผิดก็ขออภัยด้วยครับ แล้วหูฟัง Edifier H103 ก็ของเค้าขายในเวปไม่ออก เลยเอามาให้ผม ผมก็ไม่ได้เอามาขายนิ ผมเอาจะให้คุณ Befigaro ถ้าเค้าประมูลได้(เห็นเค้าขอของแถม)

รู้สึกว่าอะไรเนี้ย ใครอยากได้ข้อมูลอะไร ผมให้ทุกอย่าง กลับกลายเป็นแบบนี้ไปได้ไง อยากให้ผมส่งขอให้ด้วยตัวเอง(ทั้งๆที่ผมไม่มีเวลา ผมก็ส่งให้ จะให้ส่งของให้ก่อนแล้วค่อยโอนเงินผมก็ยินดี แล้วราคาที่ผมตั้งขายไว้ ก็ไม่ได้เกินกับราคาตลาดมือ 2 เลย คนประมูลกำหนดเองได้เลย ข้อมูลสินค้าก็ให้ไปหมด ทุกอย่าง (จริงๆ ผมจะฝากคุณgolf888 ส่งของให้ด้วยซ้ำ เค้าเสนอมา แต่ผมเกรงใจเค้า คนเพิ่งรู้จักกัน) การประมูล ใครประมูลได้เท่าไหร่ผมก็ต้องขาย 2 พัน 3 พัน 4 พัน ก็ต้องขาย แล้วผมผิดอะไร ตรงไหน แถมยังลดให้อีก 200 จากราคาประมูลอีก

ปล.รู้สึกน้อยใจคุณ Samuri on มากครับ

memei
                        OverclockZone Member
                        ด้วยความไม่สบายใจ ผมเลยไปขอถ่ายรูป เครื่องของ NumFai ที่เป็น 16G มาให้ดู (ถ่ายจากมือถืออาจะไม่ชัดสักเท่าไหร่) อยู่ที่ทำงานเดียวกัน ก็ดูเอานะครับ จากนี้ก็แล้วแต่คุณละกัน ผมทำได้ดีที่สุดแค่นี้แหละ

Comment

ดันค๊าบบ

เลวงี้ดันค๊าบบบบ

Comment

อัพเดตบ้างมั้ยครับ

Comment

ดัน ดี ดัน

Comment

...

Comment

Working...
                                X