Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800GTS 320mbตัวธรรมดาในแพคเกจมันแถมอะไรมามั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800GTS 320mbตัวธรรมดาในแพคเกจมันแถมอะไรมามั่งครับ

ตามกระทู้อ่าครับของแถมในกล่องมีอะไรบ้างอ่าครับ เทียบกับAsusอะไรของแถมเยอะกว่ากัน
    แล้วอะไรประกันดีกว่ากันด้วยครับ

แถมหัวแปลงDVI 1 ตัว..
    ที่เหลือก็แผ่น Driver กะ คู่มือ
    มีแผ่นนึงบอกว่าไม่หนับหนุนหัวแปลงไฟ

มันเลยไม่แถมสาย 6 pin ให้ครับ T-T

Comment

แถมแค่นี้เองเหรอ ซื้อAsusดีกว่าไหม ของแถมก็เยอะ กล่องก็อลังการ แถมประกันก็ดีอีก 555+

Comment

ซื้อเอาของแถมซะงั้น....เป็นผมก็คงเลือกของแถมด้วยแหละมั้ง อิอิ

Comment

ทำไมxfxเขาไม่แถมสายไฟ- -

Comment

แล้วถ้าเป็นWinfast แถมไรมั่งครับ

Comment

ผมว่าดูตามเนื้องานดีกว่าครับ อย่าไปยืดกับของแถมมาก ถ้าเนื้องานดี ไม่ชอบกลับบ้านบ่อย ก็ยังดีกว่า
              ของแถมเป็นกอง แต่เรียกร้องจะกลับท่าเดียวล่ะครับ

ส่วนที่เขาไม่แถมสายน่ะ จริงๆแล้วPSUเดี๋ยวนี้มันก็มีให้อยู่แล้ว ถ้าจะใช้ PSU ธรรมดาๆ คงจะไปไม่รอดแน่
              Last edited by zuneoh; 14 Apr 2007, 12:58:58.

Comment

PSU 1000 วัตต์..อีกกี่พันล่ะเนี่ย...จ๊ากกกกกกกกกกก

Comment

แถมน้อยมาก xfx แต่ก็ยังซื้ออ่ะ

Comment

เอายี่ห้อของผมมั้ย ยี่ห้อ CheetahColo ชิบ8801 20Mb./999 Bits แถมจักรยาน + หมวกกันน๊อค สนบ่ครับ

อย่าไปยึดของมากจิครับป๋ม

Comment

แถมมาแล้วใช้มั้ยล่ะครับ คู่มือเคยเปิดอ่านมั้น สายไฟเคยได้แกะถุงป่าว หัวแปลงdviถ้าจอเรา
                      เป็นdviก็ไม่ใช้อยู่แล้ว ดูตัวการ์ดดีกว่าครับ เขาแถมมาให้เพียงพอต่อการใช้งานเท่านั้น

Comment

Working...
                      X