Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อมาแล้ว spark 8600 GT ราคา 5,150

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เงอ ..... ม่าเอาดี ก่า ซิ้ง ม่า สวย งะ ไม่มี ต่อไฟ อีก โทษ ที นะครับ ที่ ใคร ใช้อยู่ ....

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
      ไปดูVRzoneไป มันแรงพอๆกับ7900
      เอาไปดูซะ http://www.vr-zone.com/?i=4883&s=2

ที่ผมซื้อมามันรุ่น 8600GT ไม่ใช่ 8600GTS อย่างใน web นั้น

8600GT น่าจะเทียบได้กับ 7600GT กับ 7900GS เท่านั้นครับ

Comment

ทีหลังถ้าไม่มีมูลทีก้อยังไปว่าเขาเเรงๆเลยนะครับ ไม่งั้นเด๋วกลายเป็นจุดไฟเผาตัวเอง คุณbeautyless เพราะคำของคุณมานเเรงไปจิงๆ หมายถึงคำของคุณก่อนจาแก้ไขอะนะ

Comment

Originally posted by cartoonmeww View Post
          เงอ ..... ม่าเอาดี ก่า ซิ้ง ม่า สวย งะ ไม่มี ต่อไฟ อีก โทษ ที นะครับ ที่ ใคร ใช้อยู่ ....
          อยากต่อไฟก็ไปเล่นรุ่น 8800 ไปเลยครับ ราคา 10000-20000 อัพทั้งนั้น

Comment

ถ้าซื้อมาแล้วจริงๆก็กระรุณา เอาผล เทส พร้อมรูป มาโชว์หน่อยครับ แล้วก็สมัครmemซะด้วยนะครับ

อย่าหาว่าว่ากันเลยนะ ถ้าซื้อมาแล้วจริงก็เอามาโชว์ ถ้าไม่มีก็อย่ามาโม้ พูดไปเรื่อยเปื่อยครับ

Comment

Confirm ว่ามาแล้วแน่ๆ แค่รอเปิดตัวพร้อมกันมั้งครับ แต่เรื่องราคาไม่รู้แฮะ ... 5150 บาทเองเหรอเนี่ย ...... งี้ 7900GS ทำไงอ่ะ
              Last edited by mini_bank; 13 Apr 2007, 19:06:04.

Comment

อยากเหนของจริงจังง่า~

Comment

แล้วจะด่ากันไมอ่าเนี้ยยยยยย

ราคาน่าเล่นแฮะ

Comment

หมักมาชิก แล้วมารีวิวเรียกน้ำย่อยกันซักหน่อยจะดีมากๆครับ ผมว่าคนเล็งรุ่นนี้มีเยอะมากๆ

Comment

น่าสนครับ

Comment

อยากได้ แล้วก็อยากเห็นผลเทสด้วย
                        เทสมาให้ดูหน่อยสิจ๊ะ

Comment

อย่าว่าอย่างนู้นอย่างนี้เลยนะครับ คนเรามันเชื่ออะไรกันง่ายซะที่ใหนละครับถ้ามันไม่มีหลักฐานนะครับ
                          โชว์การ์ด + กล่องตัวจริง + พร้อมเทสคะแนน แค่นี้ละครับ ทุกท่านจะได้เชื่อเลยอะ
                          งั้นเดี๋ยว ผมก็บอกว่าพึ่งซื้อ GF8300GT มาเหมือนกันนะ 555 (ขำ ๆ)

Last edited by TWK.; 13 Apr 2007, 20:15:57.

Comment

ดัน อยากเห็นตัวเป็นๆ พร้อมกล่อง
                            อยากเห็นการเทสของจริง ไม่ใช่แค่ลมปาก
                            Last edited by อิมพีเรียล; 13 Apr 2007, 20:42:17.

Comment

หลักฐานน่ะเอามาดูหน่อย ครับ
                              จะได้รู้เพราะอยู่ต่างจังหวัด

Comment

อยากเห็นการ์ดตัวเป็นๆจัง

แต่ข้อความที่คุณพิมพ์ด่าคนอื่น แบบนั้น ความน่าเชื่อถือก้แทบไม่มีแล้ว

Comment

Working...
                                X