Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูBandwidthแรมหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูBandwidthแรมหน่อยคับ

ตามรูปคับ Corsair vs 512*2 คิดว่า SiSoft Sandra มันเอ๋อป่าวคับ หรือผมเบลอ

ถ้าเป็น Sisoft version นี้ผมว่ามันค่อนข้างเอ๋อครับ ลองกด refresh ไปเรื่อยๆ คะแนนมันจะเพิ่มขึ้นไปเรื่อยๆ ..... -*-

จนถึงจุดๆหนึ่งแหละมันถึงจะหยุด ......

Comment

Originally posted by mini_bank View Post
      ถ้าเป็น Sisoft version นี้ผมว่ามันค่อนข้างเอ๋อครับ ลองกด refresh ไปเรื่อยๆ คะแนนมันจะเพิ่มขึ้นไปเรื่อยๆ ..... -*-

จนถึงจุดๆหนึ่งแหละมันถึงจะหยุด ......
      เรื่องจริง Sandra XL

Comment

Working...
      X