Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาวocz..ขอให้มีความสุข ปีใหม่ไทยนี้ทุกท่านนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาวocz..ขอให้มีความสุข ปีใหม่ไทยนี้ทุกท่านนะครับ

ปีใหม่ไทยนี้ ขออวยพรให้สมาชิกoverclockzone และทีมงานทุกท่าน มีความสุขกันทุกคน มีสุขภาพดีตลอดไป และที่สำคัญรวยๆๆๆๆๆครับ จากใจAMDครับ

อะ ครับโชคดีเลย พรุ่งนี้เอาการ์ดจอไปขายละ หิหิหิ
    จะไปซื้อ 8950GTS มาเทสเล่นซักหน่อย (ถ้ามีขายนะ) หุหุหุ

Comment

เล่นของแรงเลยนะท่านเดี่ยว หุๆๆ

Comment

ไงๆ ปีใหม่ คนรวยๆ ในบอร์ดนี้ก็แบ่งค่าขนมให้ผมคนละ 2000 ไปซื้อ 8800XTX หน่อยนะครับ อิอิ

Comment

แล้วจะติดตามผลเทสก่อนแล้ว ลองของก่อนเด้อ....

Comment

เช่นกันครับ คุณ AMD

Comment

สวัสดีปีใหม่ครับ

Comment

สวัสดีปีใหม่ไทยเช่นกันคร๊าบ...

Comment

Working...
                X