Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทะลุ 5 Ghz แล้วครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ่อคือว่าขออณุญาติขอคำแนะนำหน่อยนะครับ คือว่าสเปคเครื่องผมคือ(แบบคร่าวๆ)
    P4 2.8@3.0 GHz.
    GF6600@430/700
    RAM kingston 512MB.
    คืออยากจะถามพวกพี่ๆว่าจากผลเทสต์ มันยังพอจาลากได้อีกมั๊ยอ้ะครับ
    ขอความกรุณาช่วยตอบด้วยนะครับ แล้ว็ขอโทดทีมารบกวนกระทู้พี่หมอครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    พี่หมอสู้ๆๆๆๆๆๆ

อ่า.....ลืมบอกไป ระบบระบายความร้อนของผมใช้แบบเดิมๆทั้งหมดครับ เมนบอร์ดอัสซุสเก่ากึ้ก P4S800-MX ปรับไฟไม่ได้ด้วย เอิ๊กๆๆๆๆ ช่วยอนุเคราะห์ความดันทุรังด้วยนะคร้าบบ
    ขอบคุณมากครับ
    Last edited by mosseser; 15 Apr 2007, 01:37:14.

Comment

Originally posted by mosseser View Post
      เอ่อคือว่าขออณุญาติขอคำแนะนำหน่อยนะครับ คือว่าสเปคเครื่องผมคือ(แบบคร่าวๆ)
      P4 2.8@3.0 GHz.
      GF6600@430/700
      RAM kingston 512MB.
      คืออยากจะถามพวกพี่ๆว่าจากผลเทสต์ มันยังพอจาลากได้อีกมั๊ยอ้ะครับ
      ขอความกรุณาช่วยตอบด้วยนะครับ แล้ว็ขอโทดทีมารบกวนกระทู้พี่หมอครับ
      ขอบคุณล่วงหน้าครับ
      พี่หมอสู้ๆๆๆๆๆๆ

อ่า.....ลืมบอกไป ระบบระบายความร้อนของผมใช้แบบเดิมๆทั้งหมดครับ เมนบอร์ดอัสซุสเก่ากึ้ก P4S800-MX ปรับไฟไม่ได้ด้วย เอิ๊กๆๆๆๆ ช่วยอนุเคราะห์ความดันทุรังด้วยนะคร้าบบ
      ขอบคุณมากครับ
      ไปถามในห้อง Overclock น่าจะดีกว่าไหมครับ

Comment

อ่า....
        ตามคำแนะนำพี่repบนครับ
        ย้ายมาที่
        http://forums.overclockzone.com/foru...180#post468180
        ขอบคุณมากๆครับ

Comment

สู้เขาครับ พี่หมอ !!!~ สงสัยคงร้อนน่าดู หุหุ

Comment

Originally posted by Explosively View Post
            สู้เขาครับ พี่หมอ !!!~ สงสัยคงร้อนน่าดู หุหุ
            ความเร็วขนาดนี้ วิ่งได้ที่ -150 ถึง -160 C เท่านั้นครับ ตำกว่านี้ Cold Bug สูงกว่านี้ ค้าง ต้องคุมอุณหภูมิแบบไม่ให้คลาดสายตาเลยครับ ยากสุดๆ

Comment

5 กิ๊ก แล้วเอามาเรนเดอร์ 3D ได้ไหมครับแบบว่า Sceneระดับ10ล้านโพลีขึ้นไปอ่ะครับ

Comment

แวะมาเชียร์ครับ ^^" ตอนนี้ตันรึยังอะครับ หรือว่ายัง ถ้ายังลากยาวๆเลยครับ เป็นที่ 1 ให้ได้นะครับ !! ~~*

Comment

ของเค้าดีจริงๆๆ

Comment

ความฝันเราของจะน้อยนิสที่จะเป็นจริง

Comment

มีงานเข้ากันแล้วครับพี่น้อง อิอิ..... อยู่ไม่นิ่งแล้ว

Comment

โอ้พระเจ้า สุดยอดครับ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                          ความเร็วขนาดนี้ วิ่งได้ที่ -150 ถึง -160 C เท่านั้นครับ ตำกว่านี้ Cold Bug สูงกว่านี้ ค้าง ต้องคุมอุณหภูมิแบบไม่ให้คลาดสายตาเลยครับ ยากสุดๆ
                          COLD BUG ไปได้เย็นจังครับ ของนาย before ลงไปได้ไม่ถึง -140 มั้งครับถ้าจำไม่ผิดนะ

PS: Can i ask you, this ln2 testing ,did u do it alone?

Comment

กระทู้ ของพี่แก เข้ามาดูแต่ละทีนี่
                            อ้าปากค้างทุกครั้งเลย
                            สุดยอด

Comment

แรงจริงๆๆครับพี่ สู้ๆๆๆครับ

Comment

Originally posted by Savoy View Post
                                COLD BUG ไปได้เย็นจังครับ ของนาย before ลงไปได้ไม่ถึง -140 มั้งครับถ้าจำไม่ผิดนะ

PS: Can i ask you, this ln2 testing ,did u do it alone?
                                ผมเล่นคนเดียวเลยครับ ยากมากๆ ต้องคุมอุณหภูมิ เท LN2 ดูจอ runtest อย่างมันเลยครับ

Comment

Working...
                                X