Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N SLI Deluxeเรื่องclockไม่เอาไหนเลยจริงหรือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อัดได้ที่ 3150 บัส 1050 สูงสุด ใช้จิงอยู่ที่ 2.8 บัส 935

Comment

up Bios ใหม่ครับ คล็อกได้ สบาย
      ตัวที่ผมได้มามันเป็น bios รุ่นแรกๆ ปรับนิดหน่อยก็ Hang เปิดไม่ขึ้นเสียใจอย่างแรง
      เกือบจะขายทิ้งแล้ว พอข้าไปหาข้อมูล ใน asus เลยถึงบางอ้อ

อย่าพึ่งโทษของครับทำความรู้จักกับมันก่อน ^^

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
        บัส 315 ไฟ1.575 (แต่ในไบออสมันแจ้ง1.6) ทดตัวคูณHTเหลือ3 ไม่รู้ว่าไฟมันเยอะไปป่าว ไฟแรม2.3

แต่เวลาเล่นเกมส์บางครั้งมันจะค้างครับ เทสอะไรก็ผ่านหมด แปลกดี ถ้า310จะนิ่งที่สุด
        ใช้ไฟกันดุร้ายจริง ๆ อิอิ

Comment

Working...
        X