Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 GT มีขายจริงๆแล้วครับ พร้อมรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600 GT มีขายจริงๆแล้วครับ พร้อมรูป

เห็นกระทู้ของคุณ TER2000 เลยไปหาดู สรุปว่ามีขายจริงๆครับ ราคา 5150 บาท
    ของเข้ามาขายมาตั้งแต่วันสงกรานต์ 13 แล้วครับ

รูปตัว Card ถ่ายไม่ค่อยชัดเพราะขอเกาะกล่องไม่ได้
    ซิงค์เป็นแบบดำ ไม่ค่อยสวยเท่าไร รอดูยี่ห้ออื่นดีกว่ากระมั่ง

ทีนี้ก็สรุปได้แล้วนะครับว่าที่พี่TER2000พูดมาเป็นความจริง เพราะผมเห็นกระทู้นั้นแล้ว มีพี่ๆหลายคนไม่เชื่อว่ามีจริง แถมยังไปด่าว่าพี่TER2000โกหกอีกด้วย

ว่าแต่ราคานี้มันน่าซื้อมากเลยครับ แต่ผมดันใช้agpนี่สิ อดเลย

ไม่ทราบว่าการ์ดตัวนี้ มันแรงเท่ากับ7900GSไหมครับ พี่คนไหนรู้บอกที

แต่ดูการ์ดแล้ว ทำไมมันโล่งจังเลยครับเนี่ย

Comment

กล่อง spark ทำน่าเกลียดอีกแล้ววว

Comment

หน้าแหกไปดิ ไปว่าท่าน TER2000

Comment

Low So ดีมากครับ Spark

Comment

หรอพี่เค้าจะเอาออกแนว น่าตาไม่ดีแต่ทำงานเก่งหว่า ว่าแต่ทำไมรุ่น 8600 ชอบใช้ PCB สีเขียวกานจังดูของ Asus แล้วก้อไม่ได้สวยเลยหรอว่ารุ่นนี้ทุกยี่ห้อไม่เอาสวย

Comment

เขียว ทำไมเลือกใช้ pcb สีน้กะการ์ดรุ่นแบบนี้จริงๆๆเลย

Comment

ซีรีย์8แล้วก็ยังใช้กล่องกางเกงในเหมือนเดิม

Comment

รอดูของ กะลาสี หุหุ

แต่{หญิงบน}กล่อง สวยสู้ Asus ไม่ได้แฮะ

Comment

8800GTS มันก็ทำกล่องแบบนี้ล่ะท่าน การ์ดเป็นหมื่น กล่องเหมือน2พัน

พี่ปาร์กนี่เร็วจริงๆ

Comment

ทีตอนด่าเขาไอ้พวกเมมเบอร์หัวเกรียนมากันเยอะแยะเชียว
                      ที่ตอนนี้ไม่เห็นขอโทษเขาแถมเอาหัวไปมุดในกระโปรงกันหมด

Comment

ต้องขอโทษ

ต้องขอโทษด้วยคนครับที่ไม่เชื่อ แต่พี่แก่ใช้คำไม่เหมาะสม

Comment

ก็ว่ากันไป

Comment

หง่ะ แล้ว 8600 เนี่ยมันมียี่ห้ออื่นมั้ย สปาก พี่แก ทำยังกะ G4 MX ไงงั้น

Comment

ไม่มีใครที่ไม่เชื่อคุณ TER2000 หรอกครับ เพียงเขาแค่อยากเห็นรูปของสินค้ากันบ้างว่าหน้าตามันเป็นยังงัยแค่นั้นเอง ยิ่งเขาบอกว่าซื้อมาแล้วด้วยก็ยิ่งอยากเห็นผลเทสด้วยเลยยิ่งดี แต่นี้เขาไม่เอาอะไรลงเลยซักอย่าง เป็นใครเห็นแล้วจะคิดยังงัยหละ แถมใช้คำไม่สุภาพด้วย มันก็น่าคิดนะครับ....

Comment

Working...
                              X