Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามปัญหาที่ไม่ค่อยจะมีใครตอบหน่อยครับ คือ ใครรู้บ้างว่า Mac ใ้ช้ โปรแกรม บิท ตัวไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามปัญหาที่ไม่ค่อยจะมีใครตอบหน่อยครับ คือ ใครรู้บ้างว่า Mac ใ้ช้ โปรแกรม บิท ตัวไหน

ปัญหามีอยู่ว่า ผมใช้เครื่อง Mac ครับ และใช้ Mac โหลด บิท ด้วย ผมใช้โปรแกรม Azureus โหลดครับ เพราะเห็นมีคนบอกว่าดี กับ แมค แต่ผมใช้โหลด แล้วไม่ค่อย ไปเลยครับ วิ่งอยู่ ไม่เกิน 10 กว่า K เอง ครับ ผมใช้ เน็ท 2.5 Mb ครับ อยากถามเพื่อน ๆ ว่า มีโปรแกรม ไหน แต่ วิ่งได้เต็มที่ใช้บ้างครับ ( ลืมบอกไป ว่าผมใช้ เครือง PC bitcomet วิ่งเต็ม speed เลย ครับ แต่ เครือง แมค ไม่ไปเลย

bits on wheels

Comment

xtorrentครับเต็มสูบเลย
      แต่ที่บอกว่าazureusอะมันวิ่งไม่เต็มสูบอะครับ
      ปรับอะไรมั่งอะครับ
      ปกติมันวิ่งไ่ม่ลืมหูลืมตาแล้วนะครับน่ะ

Comment

คุณไปเซ็ตอะไรมันผิดหรือเปล่า ปกติมันก็กระฉูดอยู่แล้วนะ....

Comment

Working...
        X