Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP ยังไม่ตาย GF7950GT on AGP จริงหรือมั่ว ? มาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AGP ยังไม่ตาย GF7950GT on AGP จริงหรือมั่ว ? มาดูกัน

http://www.hardwareschotte.de/hardwa...GT+PV-T71A-YDF

อาจจะเป็นรุ่นสุดท้าย ใน series7 ที่ลง AGP ของ XFX ครับผม

น่าเสียดายที่ G80 ไม่แล AGP อีกต่อไป....

Comment

รอของ ATI ก็ได้นะ ยังไงเค้าก็ไม่ทิ้ง AGP กับตระกูล 2xxx

Comment

มันเป้นทาง nVidia เขาเอา G71 ที่ตกรุ่นไม่รองรับ DX10 มาเร่ขาย ตอนที้ตัว PCI-e ขายไม่ออกแล้ว
        ไม่น่าซื้อ รอ DX10 ออกมาดีกวส่า

Comment

ท่าทางจะแพงเอาเรื่องเลย นะ GF7950GT on AGP นะ
          เอาเงินที่จะซื้อการ์ด GF7950GT on AGP
          ไปซื้อเมนบอร์ดใหม่ + 8600GTS + ขายเมนบอร์ดเก่า รุ่งกว่าเยอะ

Comment

ในใจผมตอนนี้จะUpอะไรต้องUpเคสก่อนล่ะครับ เคสเล็กไปใส่อะไรไม่พอแล้ว ยิ่งเจอการ์ดยาวๆแบบนี้เลิกคิดไปได้เลย

Comment

สาวก AGP คงได้แต่มองเกมใหม่ๆที่ใช้ DX10
              ปล.ผมก็คนนึงล่ะครับ

Comment

โหะ คิดจะอัพเครื่องตอนนี้คิดไม่ออกครับว่าจะเอาไรดี ออกมาเยอะไปหมด อิอิ

Comment

ตามความคิดส่วนตัวของผมนะครับ

ผมคิดว่า ลงทุนเปลี่ยนมาใช้ PCI-E ดีกว่าเยอะ

แต่ว่าอันนี้เห็นข่าวมา เลยเอามาเล่าให้เพื่อนๆที่ใช้ AGP~ และยังไม่คิดตะเปลี่ยนอะไรมากมาย ครับผม เผื่อจะเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจครับผม

Comment

Working...
                  X