Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์ไม่ใส่แผ่นทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์ไม่ใส่แผ่นทำไง

เกมส์แผ่นแท้อ่ะ เวลาเล่นปกติมันต้องใส่แผ่น แต่อยากรู้ว่า ทำไงที่จะเล่นแล้วไม่ต้องใส่แผ่น เสียดาย ใส่ถอดๆ เดี๋ยวมันลายหมด อดเล่นกันพอดี (เหมือนเคยเห็นใครตั้งกระทู้ไว้นานแล้ว แต่หาไม่เจอ)

ใครรู้บอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ก็ต้องพึ่งยาแก้ไอไงท่าน

Comment

ยาแก้ ไอ หรือไม่ก็ Deamon

Comment

Daemon แล้วครับ แต่มันบอกว่าตรวจเจอ emulator ไรซักอย่าง

พอไรท์ก็อป มันก็บอกว่าให้ใส่แ่ผ่นจริง

--------
        ยาแก้ไอมันใช้กับตัวลงแผ่นแท้ได้ด้วยเหรอครับ ผมจาได้หา - -"

Comment

มีเกมตรวจเจอ Daemon Tools ด้วยเหรอ เพิ่งรู้ ถ้าเป็น Virtual Drives ของAlcohol120%หรือCloneCDก็ว่าไปอย่าง - -

ยาแก้ไอ ใช้กับแผ่นแท้ได้คับ หลายๆเกมผมก็ใช้อยู่ ขี้เกียจใส่แผ่น
          Last edited by PUSH THE TEMPO; 16 Apr 2007, 20:03:48.

Comment

ผม มีปันหา กะ deamon เนี่ย พอเม้า อิมเมจไป เปิดเครื่องมา ต้องเม้าไหม่ -*-

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              Daemon แล้วครับ แต่มันบอกว่าตรวจเจอ emulator ไรซักอย่าง

พอไรท์ก็อป มันก็บอกว่าให้ใส่แ่ผ่นจริง

--------
              ยาแก้ไอมันใช้กับตัวลงแผ่นแท้ได้ด้วยเหรอครับ ผมจาได้หา - -"
              ต้องใช้พวก Vitual CD hide ช่วย

Comment

ได้เล่นแล้วครับท่าน หา crack เจอแว้ว อิอิ

Comment

แนะนำเว็บหน่อยๆ

www.megagames.com

ยาแก้ไอ เกือบทุกเกมที่ออกมา

สูตร โปรแกรมโกง แพท Demo

ลองเข้าไปดูครับ

Comment

Working...
                  X