Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 8800 GTS 320 MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 8800 GTS 320 MB

Galaxy 8800 GTS 320 MB OC Edition ท่านลากกันไปได้ที่เท่าไหร่กันมั่งครับ อยากรู้เผื่อลากตามบ้างครับ !!!
    Last edited by Bat 6111; 16 Apr 2007, 19:31:31.

มะมีใครลากเลยเหรอ

Comment

ไม่ได้ใช้อะครับ แพงจัง ตังไม่มีซื้อนะ ก็เลยตอบไม่ได้ หิหิหิ

Comment

660 ครับ ปรับพัดลม 100% + Air 25องศา ส่วนแรมการ์ดจอปรับไม่ค่อยได้เลยเท่าเดิมดีก่า 1800

Comment

หุหุ มะค่อยมีใครกล้าลากเลย เราก็เลยไม่กล้าตาม

Comment

ผมลากลงมาที่ 500/1600 อ่ะ แบบว่ามันร้อนจัดเลย ทั้งคน ทั้งคอม ในห้องไม่มีแอร์ครับ

Comment

ผมเคยลองลากตอนซื้อมาใหม่ๆครับ ตามรูปเลย

Comment

ลากกันแล้ว ภาพแตกมั๊ยครับ แล้วความร้อนขึ้นมั๊ยครับ กะจะลากบ้าง เก็บแต้ม 06 ซะหน่อย

Comment

Working...
                X