Announcement

Collapse
No announcement yet.

กี่วัทดีครับสเปคนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กี่วัทดีครับสเปคนี้

AMD X2 3600+ 65NM
    MB Asus M2N-E
    Ram Geil Ultra Series 1GBX2 DDR2
    HDD Maxtor 250 GBX2
    Combo drive
    XFX GF8600GTS
    นอกนั้นก็ เดิมๆทั่วไปครับ รบกวนแนะนำ Psu ดีๆด้วยครับ ขอแบบเสถียรๆเลยครับ เน้นเปิดนานครับห้องไม่แอร์ด้วยครับ

OC ด้วยนะครับ รบกวนทีครับผม

Enermax 465Watt เอาอยู่สบายครับ GTSบริโภคไฟน้อยกว่า GTXเยอะครับ

Comment

Cooler master Real Power 450 Watts ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

เครื่องผมตามลายเซ็น แถมพัดลมไฟ 3 ตัว พัดลมธรรมดาอีก 2 ตัว หลอด UV อีก 2 หลอด ไฟสีฟ้าธรมดาอีก 1 หลอด

ใช้มานาน ไม่เคยน็อค...

แต่ถ้ามีตังค์ เผื่อๆไว้ก็ดีครับ

Comment

Originally posted by เก้าเลี้ยว View Post
            เครื่องผมตามลายเซ็น แถมพัดลมไฟ 3 ตัว พัดลมธรรมดาอีก 2 ตัว หลอด UV อีก 2 หลอด ไฟสีฟ้าธรมดาอีก 1 หลอด

ใช้มานาน ไม่เคยน็อค...

แต่ถ้ามีตังค์ เผื่อๆไว้ก็ดีครับ
            ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ ท่านเก้าเลี้ยว แสงสว่างของบอร์ด เอิ๊กๆๆๆ

Comment

Enermax 460W เลยครับ สบาย ๆ

Comment

Working...
              X