Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8xxxหรอมาดูผมแล้วคุณจะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF8xxxหรอมาดูผมแล้วคุณจะ....

ผมก็เป็นคนหนึ่งแหละครับที่ยังใช้AGPตอนนี้บอกตามตรงปวดจิตปวดทั้งใจ เจ็บปวดรวดร้าวไปหมดกลืนไม่เข้าคายไม่ออก อยากจะแรงก็ทำอะไรไม่ได้เลยไม่ว่าจะเป็นตัวไหนๆของAGPความที่มันยังเป็น8Xก็เท่านั้นแหละ การมาของDX10ก็ถึงครากาลอวสานของผมแล้ว อยากจะไปGF8***ไอ้เรามันก็แค่นักศึกษาคนหนึ่งยังไม่มีเงินเดือนอะไร พ่อแม่ก็ไม่รวย ดังนั้นผมจึงขอวอนผู้ใจบุญช่วยสร้างปาติหาน(ปาฎิหารย์สะกดไม่ถูกแบบในทีวีด้วย- -.) โปรดช่วยสงเคราะห์ด้วยการโอนเงินให้ผมคนละไม่ต้องมาก ผมไม่เอาอะไรมาก คนละหมื่นสองหมื่นก็พอ ได้สักสี่สิบห้าสิบคนก็พอใจแล้ว หรือจะบริจาคเป็นGF8800GTXต่ำกว่านี้ไม่เอา และขอเป็น2ตัวนะครับจะทำseriกัน ตัวเดียวไม่ต้องทะลึ่งบริจาคมาไม่รับ
    หรือใครเห็นสมควรจะบริจาคเป็นอย่างอื่นเช่นเมนบร์อดรุ่นTOPของasusตัวที่แพงที่สุดก็ได้(แพงสุดนะโว้ยเข้าใจมั้ยแพงสุดหน่ะแพงสุดดด-*-) ส่วนอื่นๆก็เช่นกันไม่ว่าCPUแรมฯลฯขอเป็นแบบแรงและแพงที่สุดของห่วยไม่ต้องบริจาค สุดท้ายนี้ชีวิตผมไม่ต้องการอะไรมาก(ทำเสียงเศร้า)ขอให้คอมผมแรงที่หนึ่งโลกก็พอใจแล้วครับ- -. โปรดสงสารผมT_T
    Last edited by fist007; 17 Apr 2007, 11:04:43.

หุๆๆขำนะอ่านแล้วอย่าคิดมากล่ะ

Comment

เอาเข้าไป....

Comment

หุหุ ^^;

Comment

สะเทือนใจ อิอิ

Comment

หน้าร้อนก็อย่างนี้ละ จะได้ไม่เครียด 555

Comment

อากาศถ้าจะร้อนมากไป หรือไม่ก็ไปตากฝนที่ใหนมาอ่ะ อุอุ

Comment

SLi ยังสะกดผิดเหมือนในทีวีด้วย เห้ยไม่ใช่ ทีวีบ้านป้าแกสิมีโฆษณา SLi

Comment

แหม .. ทำ... ไป.. ได้

Comment

จะไปตื่นเต้นทำไมก็แค่ GF8 วัยรุ่นเค้าต้องเล่น R600 กันซิครับถึงจะเร้าใจ

รอจนน้ำตาจะไหลแย้ว T__T (ผมนั่งอ่าน โปรเจคโมเคสของท่านแล้วนะครับฝีมือจริงๆ)

Comment

เดี้ยวจะหาของรุ่นท็อปส่งไปให้นะแต่ขอผมใช้ก่อนซัก 20 - 30 ปีนะรอหน่อยแป๊ปเดียวเดี้ยวส่งไปให้

Comment

น่าสงสาร ผมมีเครื่อง PIII อยู่ที่บ้านเครื่องนึง จะเอามั้ย

Comment

เวงกำ ผมมี VGA inno 32mb เอาไหม ให้ฟรี

Comment

ควรจะสงสารมั้ยนะอย่างนี้

Comment

เมาน้ำขิงรึเปล่าครับ

Comment

Working...
                              X