Announcement

Collapse
No announcement yet.

บัสแรม 533 ไป 667 ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บัสแรม 533 ไป 667 ได้ไหมคับ

spec ผม
    Asus - P5VD2-VM
    Core 2 Duo E6300 1.86GHz [เดิมๆ]
    Apacer 512MB 533MHz *2 - 1GB
    Winfast 7300GS 512MB DDR2 64bit

อยากจะปรับบัสเป็น 667 นี่ ปรับได้ไหมคับ มันจะมีผลอะไรหรือป่าว..

หมายถึงจะocหนะเหรอ ชิวๆน่า สบายๆ ....

Comment

ปรับได้ถึง 800 โดยไม่เพิ่มไฟครับถ้ามากกว่านี้ต้องเพิ่มไฟแล้วครับ

Comment

ก็ลองดูครับเดียวจะได้คำตอบเป็นของตัวเอง

Comment

ปรับบ่ได้อ่าครับ เซงเยย หรือว่าผมปรับไม่เปนอ่า ถ้าเกิดปรับไป 800 แล้วมันไม่มีผลไรหรอครับ

bios ผมอันนี้ใช้ไม่เปนอ่า ของเก่าใช้เป็น แต่พอดีเปลี่ยนบอร์ดกับ cpu แล้วอ่ะครับ T_T

Comment

สบายๆครับ ยิ่งแรมชิปดีๆ+m/bแจ่มๆยิ่งดีครับ

Comment

Working...
            X