Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องโปรแกรมเช็คไฟdy[อุณภูมิหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องโปรแกรมเช็คไฟdy[อุณภูมิหน่อยครับ

คือมันมีโปรแกรมที่เอาไว้เช็คไฟจาก PowerSuppile ไหมครับ
    ผมอยากเช็คไฟที่มันจ่ายออกมาอะคับว่ามันสเถียรไหม อะครับ
    และก็มีโปรแกรมที่เอาไว้เช็คอุณภูมิของส่วนต่างๆของเครื่องไหม
    ครับเช่นพวก cpu ram อะไรแบบนี้อะครับ

ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับ

BIOS ชัวสุดๆแล้วครับ

Comment

speedfan....เลยบอกได้ทุกอย่าง

Comment

ผมกำลังหาอยู่เหมือนกันครับท่านใครมีบอกมั่งนะครับ

Comment

CPUID HWMonitor

Comment

Working...
          X