Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung 206BW กับ Asus Mw201U ซื้อตัวไหนดีช่วยแน่ะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Samsung 206BW กับ Asus Mw201U ซื้อตัวไหนดีช่วยแน่ะนำหน่อยครับ

Samsung 206BW 20" กับ Asus Mw201U 20" ซื้อตัวไหนดีครับ หรือว่ามีรุ่นอื่นแนะนำได้ครับ

ASUS ไปเลยครับ จบ....

Comment

การ์ดจอผมแค่ 6600GT จะมีผลกับจอทำให้แสดงภาพช้าหรือเปล่าครับ

Comment

Asus อีกคน แต่ทำไหมผมไปเดินที่เซียร์กับพันทิพหลายวันแล้วทำไหมไม่เห็นร้านไหน มันจะขายจอ Asus เลย

ใครก็ได้ช่วยชี้เป้าหน่อย ว่ามีขายที่ร้านไหนมั่ง

Comment

แนะนำAsusครับ

Comment

อัสซุส 22"ไปเลยครับ..แจ่มดี(เคยเห็น)

Comment

ผมเป็นอีกคนหนึ่ง ที่ไปเดินพันทิพแล้วหาจอ asus ไม่เจอแน่ะนำหน่อยครับว่าร้านไหนมีขายจะลองไปดู

Comment

อยู่ในร้านข้างๆ busitek ครับ

Comment

คอมพิวแอนด์มอร์ครับ ทั้ง 1000ทิพมีร้านเดียว

Comment

Originally posted by iaung View Post
                    คอมพิวแอนด์มอร์ครับ ทั้ง 1000ทิพมีร้านเดียว
                    ร้านข้างๆ busitek ใช่ปะครับ

Comment

อยากรู้เหตุผลอ่ะครับ ว่าทำไมเลือก Asus กันทุกคนเลย

Comment

Originally posted by deanmadoo View Post
                        อยู่ในร้านข้างๆ busitek ครับ
                        โอ้....ขอบคุณครับ ทางสว่างมาแล้ว

อ้าวแล้วจอ Asus ร้านนี้ประกันของบริษัทอะไรครับ หรือร้านทางเอาเข้ามาเอง

Comment

Originally posted by PenG View Post
                          อยากรู้เหตุผลอ่ะครับ ว่าทำไมเลือก Asus กันทุกคนเลย
                          อยากรู้ด้วยอีกคน

Comment

เคยคุยกับที่ร้านนะครับว่า ASUS ถ้าเจอ Dead Pixel แล้วเปลี่ยนตัวใหม่ให้ทันที....แต่ Samsung ไม่รู้ว่าต้องเจอกี่จุดถึงเปลี่ยน

ส่วนตัวผมว่า สีของ Asus ดูเป็นธรรมชาติมากกว่านะ
                            (ไม่รู้คิดไปเองรึป่าว)

Comment

Originally posted by iaung View Post
                              เคยคุยกับที่ร้านนะครับว่า ASUS ถ้าเจอ Dead Pixel แล้วเปลี่ยนตัวใหม่ให้ทันที....แต่ Samsung ไม่รู้ว่าต้องเจอกี่จุดถึงเปลี่ยน

ส่วนตัวผมว่า สีของ Asus ดูเป็นธรรมชาติมากกว่านะ
                              (ไม่รู้คิดไปเองรึป่าว)

ม่ายเจง เพื่อนผมใช้ 22 นิ้ว ประกันที่ 3 จุดครับ ไปซื้อมาด้วยกันเลย เรื่องสีก็ธรรมดาไม่เหงมานจะ ต่าง จาก พวก Acer Samsung เลย

ผมว่า อยู่ที่ใช้รักยี่ห้อไหนมากกว่า ครับ รักใครชอบใคร เลือก อันนั้น

Comment

Working...
                              X