Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ MB+CPU+RAM ร้านไหนดีที่พันทิบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ MB+CPU+RAM ร้านไหนดีที่พันทิบ

ซื้อ MB+CPU+RAM ร้านไหนดีที่พันทิบ

และเราให้เค้าลองให้ดูเลยได้ไหมอ่ะครับ แบบว่าอยากทราบ ว่าร้อนมากไหม แบบว่า จ่ายเงินแล้วค่อย ลองน่ะ เค้าจะ คิดค่าบริการไหม อ่ะ

ก็ให้เค้า ประกอบ ให้เลย ก็ได้นี่ ครับ แล้ว คุณก็เทสเลย

Comment

แนะนำร้าน pansonic นะครับ
      ประกอบหลายตัวแล้วครับบริการดีเป็นกันเองครับ
      ชั้น 4 มั้งครับถ้าจำไม่ผิด

Comment

ผมเเนะนำ ร้านไมตี้ ชันล่างหันหน้าเข้าเเล้วอยู่ขขวามือ เดินตรงเข้าไปสุดเลย บริการดีมากๆ

Comment

Working...
        X