Announcement

Collapse
No announcement yet.

S.T.A.L.K.E.R. ไคเล่นจบแล้ว....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S.T.A.L.K.E.R. ไคเล่นจบแล้ว....

ไคเล่นจบแล้วมี แบบเทคนิคอารัยบอกมั่งนะ

เหนว่ามีฉากจบ7แบบ

แล้วผมเพิ่งเล่นวันนี้ ติดอยุ่ตรงที่ เข้าไปในโกดัง แล้วมันติด พิษ ตายอะ
    แบบว่า ต้องยืนสู้แถวนั้น แล้วก้อ ติดอยุ่ได้ ฉีดยาแล้วก้อยังมาอีกต้องสู้ต่อ

ทามงัยดีอะมีปุ่ม ฉีดยา ลัดๆป่าวอะ ต้อง กด i เข้าไปฉีดโดนยิงทุกที

จบแล้วครับ แต่เป็นแบบ Wish Granter อ่ะครับ พระเอกอยากรวยเลยโดนเงินทับตาย 555+
    ยังไม่มีเวลาเล่นใหม่เลยครับ เดี๋ยวจะลองเล่นแบบ best ending ดูครับ

http://www.pantip.com/tech/games/top...GC2326556.html

Comment

อยากรู้ คีย์ลัด อะ แบบว่าเจอพิดตายตอนสู้กดม่ายทัน มีป่าวอะ

Comment

งง

Comment

จบไป 4 แบบ แล้วครับ มีตั้ง 7 แบบ เลยหรือนี่

Comment

ผมจบแบบเดียวเอง เจอแสง ล่องลอย เลื่อนลอย อากาศสบายๆ ลืมตามา ตาบอด โอววว !!

Comment

กดตรง [, ] อ่ะ

[ = ใช้ยาแบนๆ
              ] = ใช้ยาอันแดงๆ เล็กๆ

ลองดูๆๆ

Comment

ใช้ อัลติเฟต(เขียนไม่ถูก) แบบกันรังสีเยอะๆสิครับ

ไอ้ที่เป็นลูกแดงๆใหญ่ๆน่ะ หาเก็บตั้งแต่ต้นเกมส์ยันปลายเกมส์ครับ

ผมจบ Best มา 4 รอบแล้ว ยังหาเก็บปืนลูกซองแฝด TOZ ยังไม่เจอเลย
                ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

Comment

ถ้าไม่มีบทสรุปจะเล่นจะมั้ยนะ แล้วจะจบเละเทะแค่ไหนเนี้ย555

Comment

มันเหมือนเก็บค่า fream ไปในตัวอ่ะครับ เราทำดีมาก ๆ ไม่เป็นแก่เงิน ฉากจบก็จะเปลี่ยนไป

หากเล่นแบบ ฆ่าสิ่งมีชีวิตทุกสิ่งที่เราเห็น ไม่ว่าจะมิตรหรือ ศัตรู ฉากจบมันก็จะเป็น ............ อิอิ

Comment

มันเหมือนเก็บค่า frame ไปในตัวอ่ะครับ เราทำดีมาก ๆ ไม่เป็นแก่เงิน ฉากจบก็จะเปลี่ยนไป

หากเล่นแบบ ฆ่าสิ่งมีชีวิตทุกสิ่งที่เราเห็น ไม่ว่าจะมิตรหรือ ศัตรู ฉากจบมันก็จะเป็น ............ อิอิ

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
                        มันเหมือนเก็บค่า frame ไปในตัวอ่ะครับ เราทำดีมาก ๆ ไม่เป็นแก่เงิน ฉากจบก็จะเปลี่ยนไป

ไม่จำเป็นครับถ้าอยากจบBest ผมเจอใครฆ่าหมดไม่เว้นเพื่อนกับคนในฐาน (ฆ่าเอาปืนพิเศษๆๆ แค่ตัวเดียวเท่านั้นแหล่ะ ปรากฏว่าเพื่อนมันเห็น)

อยากจบแบบ Best หลังภารกิจ Yantar จะมีภารกิจให้ไปหาคน พอไปเสร็จเรียบร้อยก็ไป Lab ที่เราลงครั้งแรกครับ จากนั้นก็ไม่ยากแล้ว

Comment

ผมเล่นไม่ได้นะ มันบอกว่า พื้นที่ฮาดดิส ไม่พอ เพกไฟร มีปัญหา นี่แหละ เซง

Comment

จบเมือนกัน 2รอบ วิ่งไปวิ่งมาก็มาจบตรงแสงส่อง แล้วลืมตา งงไม่รู้ไอ้อีก 6จบ

มันให้วิ่งไป..ใหน!??

Comment

Working...
                            X