Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 4850 ราคานี้ ยี่ห้อนี้ ประสิทธิภาำำพเทียบราคา ตัวไหนกล้าท้าชน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 4850 ราคานี้ ยี่ห้อนี้ ประสิทธิภาำำพเทียบราคา ตัวไหนกล้าท้าชน

เปิดไปเจอ จาก Thanni

ของแรงไม่ถึง 4 พัน

มันน่าจับกดนัก แสรดด

แหม 4850 ธรรมดา 625.....ลองไปดู tk หรือ advice ดูสิท่าน เหอๆ

Comment

Originally posted by aun002 View Post
      แหม 4850 ธรรมดา 625.....ลองไปดู tk หรือ advice ดูสิท่าน เหอๆ
      tk ท่านเข้าเวปได้หรอ

ผมเข้าไม่ได้ -*-

Comment

เอาเวปนี้ไว้ดูราคาพอ

Comment

ถูกๆๆ ขนาดเขียวตัวเเรงเท่ากัน มือสองยังเเพงกว่านี้เลย

Comment

ผมก็สนใจอยู่ครับ แต่ว่าผมอยู่ตจว.นี่สิครับ เลยอยากถามผู้รู้ว่าที่ร้านไหนมีบ้างครับตัวHIS ICEQ TURBO นี่อ่ะครับจะได้โทรไปคุยซะหน่อย

Comment

thanni ยังไงก็ไม่รู้ เบอร์โทร กับ ที่อยู่ก็ไม่มี

Comment

thanni ผมว่าซื้อร้านอื่นดีกว่าครับ

Comment

thanni หุหุรอนานแน่ๆถ้าไม่ีมีของ

Comment

ไปถอย Sapphire 4850 1GB 4490 มาจาก Jedi แล่มโคด

ถ้าอยากได้ HIS 4850 IceQ Turbo ผมเห็นที่ Busitek ที่ Jedi ก็เหมือนเห็นนะครับ

Comment

hwh ก็มีของท่าน asus ด้วย

Comment

Working...
                      X