Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ร้านที่รับตัดฝาเคสกะร้านขายแผ่นอะคีหลิกไนหาดใหญ่บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ร้านที่รับตัดฝาเคสกะร้านขายแผ่นอะคีหลิกไนหาดใหญ่บ้าง

คือว่าผมอยู่หาดใหญ่อะคับแล้วที่พี่แนะนำนั้นมานอยู่กุงค้าบผมไปไม่ได้ช่วยบอกร้านที่อยู่หาดใหญ่ให้หน่อยคับ รบกวนด้วยคับ

ร้านแต่งรถที่มีเครื่องเจียร์ ให้เค้าตัดให้เลย

Comment

ผมอยู่สงขลานะคับ โชรูปคอมด้วยอยู่ดูของเพื่อนด้วย

Comment

ตรงข้ามดับเพลิงแถว3ชัยไนสอยมีร้านนึง เพิ่งไปซื้อมา

Comment

ขอถามหน่อยนะครับในฐานะเด็กหาดใหญ่เหมือนกันว่าร้านไหนขายเคสมากๆบ้างป่าวครับ

Comment

ตัดอะคิลิคไปให้ร้าน ทำป้ายโฆษณาก็ได้ครับ ร้านไหนก็ได้ผมไปมาแล้ว หลายร้านเลย ส่วนร้ายขายเคส ถ้ามือ 1 ต้อง jib กับ Hardware house อยู่แถวขนส่งอ่ะครับ ตรงข้ามกันเลย
            ถ้ามือ 2 ร้านที่ขายจออยู่แถวช่องเขา มีเคสอยู่ 10 กว่าตัว ตอนนี้ไม่แน่ใจ แต่เคสเดลสวยมาก 400 เอง ถ้าไม่ติดว่ามีเคสน่ะ สอยแล้ว อิอิ

Comment

ขอถามหน่อยครับแล้วร้านแถวช่องเขาชื่อร้านอะไรหรอครับ

Comment

ช่องเขา ซีฟู๊ดรึป่าวครับ อิอิ หิวอยู่พอดีเลย
                ผมก็คนหาดใหญ่นะ

Comment

เหอะๆในนี้เด็กหาดใหญ่เยอะเหมือนกันนะเนี่ย

Comment

Originally posted by jaykung View Post
                    ขอถามหน่อยครับแล้วร้านแถวช่องเขาชื่อร้านอะไรหรอครับ
                    จำชื่อร้านไม่ได้อ่ะครับ มันอยู่ตรงข้ามปั้มเลยอ่ะครับ หน้าร้านมันจะมีจอเยอะ ๆ ครับ

Comment

วันนี้ผมไปหาแล้วผมไปก่อนคุณlinkintoมาโพสนะครับหาไม่เจอเลยแต่เดี๋ยวลองไปหาใหม่ ขอบคุณมากครับ

Comment

เพื่อนๆเจอ แล้วบอกด้วยนะคับ เคสใส่แถวหาดใหญ่ไม่มีเลย

Comment

Originally posted by mahlee View Post
                          เพื่อนๆเจอ แล้วบอกด้วยนะคับ เคสใส่แถวหาดใหญ่ไม่มีเลย

มีนะครับ อย่างน้อยก็บ้านผมตัวนึง

Comment

โอ้วไว้รองไปใช้บริการมังดีกว่าขีเกลียดตัดด้วยมือละ เหนือย ^^

Comment

Originally posted by kzcatz View Post
                              มีนะครับ อย่างน้อยก็บ้านผมตัวนึง
                              ไม่ทราบว่าซื้อร้านไหนหรอครับ

Comment

Working...
                              X