Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะทำความสะอาดภายในเคสทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้มือหยิบออก*0*

Comment

ไปชื้อพัดลมมานะดีสุดแล้วครับ เผื่อใช้อย่างอื่นได้ด้วย

Comment

ใช้แปลงทาสีปัดก่อน แล้วถึงจะเป่าส่วนพัดลมใช้ผ้าชุบนํ้าแฟ็บเช็ด แล้วเป่าอีกรอบครับ..(เดือนละ 1 ครั้ง)

Comment

เคยตอบ ไปแล้ว และจะตอบอีกรอบ ดูด ไม่แรงเท่า เป่า นอกจากดูดซอกคอ จะทิ้งรอยไว้มากกว่าเป่า ^^
          เป่าลม ไปสักรอบแล้ว เอาแปลงทาสีบ้านปัดๆ อีกรอบ แล้ว เป่า ก็สะอาด แล้วครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
            ผมเอาลมเป่าครับ ถอดการ์ดจอ แรม ซิ้ง ฮาดดิส ซีดีรอม ออกให้หมด แล้วก็เอาผ้าแห้งเช็ดทุกชิ้นครับ
            แล้วตามรูที่ผ้าเช็ดไม่ออกทำไงหรอคับ แบบซิ้งอย่างงี้

Comment

Originally posted by vibe View Post
              ผมเอาลมเป่าครับ ถอดการ์ดจอ แรม ซิ้ง ฮาดดิส ซีดีรอม ออกให้หมด แล้วก็เอาผ้าแห้งเช็ดทุกชิ้นครับ
              ถ้าจะหาชื้อมือ 2 ต้องคนนี้เค้าดูแลของจริง ๆ หุหุ

Comment

Working...
              X