Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดใช้ PSU corsair มั่งครับ ดีอย่างไร?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดใช้ PSU corsair มั่งครับ ดีอย่างไร?

ไม่ค่อยมีใครพูดถึงกันเลยน่ะครับ เลยไม่ค่อยมั่นใจเลยว่ามันดีจริงเหรอครับ หรือว่ามันแพงเกิน ไม่คุ้ม หรือยังไง? ส่วนตัวผมก็ใช้นะครับ
    ราคาก็แพงเมื่อเทียบกับตัวอื่นๆ แล้วมันดีกว่ามันต่างกว่ายังไงล่ะครับ อยากทรายเหตุผลน่ะครับ

Last edited by maitalk; 13 Jul 2009, 16:26:40.

เนื้องาน วัสดุ ดี

ประกันแจ่ม ( ไหม้ เครมได้)

จ่ายไฟนิ่ง

ใช้ hx520 อยู่

Comment

แหล่มนะครับ รอตัวใหม่ HX850 HX750 ได้ 80+ ระดับ Gold เลย เมพขิงๆ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
        แหล่มนะครับ รอตัวใหม่ HX850 HX750 ได้ 80+ ระดับ Gold เลย เมพขิงๆ
        แพงงงงงงงงงงง

Comment

ร้านใหนขายบ้างเนี่ย

Comment

bigit วันนี้ไปลองถามตัว TX750 5950 คุณภาพน่าจะตามราคาเเหละครับ

Comment

ไม่ค่อยมีคนเล่นเพราะ เเพงงงงงงงงงงงงงง เอามากๆ
              สุดท้ายก็คือเเพง ไม่ค่อยคุ้มกับเงินที่จ่ายไปต่อวัตต์ที่ได้มาเมื่อเทียบกับยี่้ห้ออื่นที่วัตต์เต็มเหมือนกันเเละอาจจะดีกว่าด้วยซ้ำไป

Comment

ผมใช้ HX520 เพราะตอนซื้อไม่รู้ว่ามีที่ถูกกว่านี้ -*- ตอนนั้นซื้อคอมแบบไม่ค่อยรู้เรื่อง PSU เลยครับ

แต่รวมๆ ก็ดียังไม่มีงอแงเลยครับ เงียบมากด้วยครับ ดำ ดุ เท่ดี

Comment

เรื่องแพงนี้แพงจริงๆนั้นแหละ

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                    ไม่ค่อยมีคนเล่นเพราะ เเพงงงงงงงงงงงงงง เอามากๆ
                    สุดท้ายก็คือเเพง ไม่ค่อยคุ้มกับเงินที่จ่ายไปต่อวัตต์ที่ได้มาเมื่อเทียบกับยี่้ห้ออื่นที่วัตต์เต็มเหมือนกันเเละอาจจะดีกว่าด้วยซ้ำไป

Comment

Working...
                    X