Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้รู้ ถ้าผมจะอัพเกรดคอมอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้รู้ ถ้าผมจะอัพเกรดคอมอะครับ

สเปกมีมาดังนี้

mb=esc a781gm-a

cpu=amd athlon64x2 7850 be

ram=ddr2 2048/1066x2

vga=ati hd raderon 4670 iceQ/1g.
    ใช้งานกราฟฟิก และก็เล่นเกมเล่นเน็ต
    ควรจะเพิ่มหรือเปลี่ยนตัวไหนดีอะคับ อยากแรงกว่านี้หน่อยอะคับ

CPU เป็น AthlonIIx2 250=3300 จะดีไหม น่าจะใส่ได้

Comment

mb.ตัวนี้แรงป่าวคับ แล้วcpuตัวที่บอกแรงกว่าของผมชะมะฮะ

Comment

แรงกว่าซิครับ

MB ตัวนี้หรอ ผมว่าก็ดีนะ

Comment

งืมAMDของผมแพ้ core2 ใช่ป่าวคับ

พอดีเค้ามาแชร์เน็ตแบบว่าผมอ่อนไปเรย

Comment

สรุปคือเปลี่ยนแค่CPUชะมะคับจะไปซื้อเลย อะคับ

Comment

Working...
            X