Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหวดกระทู้ www.overclockzone.com Forums Record Database มีประโยชน์หรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหวดกระทู้ www.overclockzone.com Forums Record Database มีประโยชน์หรือไม่

กระทู้ www.overclockzone.com Forums Record Database ท่านว่ามีประโยชน์หรือไม่ โหวดกันหน่อยเร็ว
    75
    มีประโยชน์ เพราะ จะได้เป็นสถิติของเวป
    70.67%
    53
    มีประโยชน์ เพราะ จะได้โชว์พาว
    26.67%
    20
    ไม่มีประโยชน์ เพราะ ไร้สาระ ตัวเองไม่ได้โอเวอร์คล็อก หรือโอเวอร์คล็อกไม่เป็น
    1.33%
    1
    ไม่มีประโยชน์ เพราะ ของตัวเองไม่แรง
    1.33%
    1
    Last edited by benz_2096; 19 Sep 2006, 05:36:33.

ร่วมด้วยช่วยกัน

เห็นด้วย 1 เสียงครับ

ให้เหตุผล ส่วนตัวสักนิดนะครับ

เพราะจะได้เป็นข้อมูลในการเลือกซื้อ เลือกใช้อุปกรณ์ คอมพิวเตอร์ ว่าควรจะเหมาะสมกับตนเอง และจำนวนเงินที่จ่ายไปมากน้อยเพียงใด

อีกนิดหนึ่งนะ สำหรับ Staff จะพิจารณา
    เรื่องเคสต่างๆ ที่ใช้กันอยู่นั้น สมาชิกหลายๆ ท่านอาจจะใช้เคสไม่เหมือนกัน และทาง OCz เองก็ทดสอบไม่หมดทุกเคส ดังนั้นถ้าเป็นไปได้ น่าจะจัดให้สมาชิก Review เคสที่ตนเองใช้ เพื่อเป็นประโยชน์แก่เพื่อนสมาชิกด้วยกัน ในการเลือกหาซื้อเคสที่เหมาะกับตนเอง เพราะบางทีอ่านจาก Review ต่างประเทศ กับซื้อมาใช้เอง อาจให้ความแตกต่างกันนะครับ แบบว่าดูรูปสวย แต่ใช้งานไม่ได้เรื่อง

ก็เสนอไว้ ณ ที่นี้ นะครับ

Comment

สมควรช่วยกันโหวตครับ พี่น้องชาว Oc เราคนบ้านเดียวกันครับ
      จะได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจ

Comment

Originally posted by KAIETA View Post
        สมควรช่วยกันโหวตครับ พี่น้องชาว Oc เราคนบ้านเดียวกันครับ
        จะได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจ
        โหวดๆ กันหน่อยงับ

Comment

เห็นด้วยคับ

Comment

เห็นด้วย 1 เสียงโลด

Comment

เห็นด้วยฮับ

Comment

เห็นด้วยคือกัน หุหุหุ

Comment

แน่นอนครับเห็นด้วยอยู่แล้วครับ อัดมันเข้าไป อิอิ

Comment

อือ

Comment

โหวตด้วยคน 1 เสียง

Comment

แจ่มๆ ครับ

Comment

อาวปายเรยงับส์ หนึ่งเสียง

Comment

มี่เพราะจาโชว์พาว

Comment

เห็นควรด้วย...

Comment

Working...
                              X