ครับ ผม งบ10000 บาท ทำ3d เน้นพวกภาพ per บู๊ธ สเตจ ไม่เน้นภาพเคลื่อนไหวนะครับ

ไม่รู้ เอยู่หรือป่าวครับ อ่านตามกระทู้เก่าๆ เค้าบอกว่า ต้องกำเงิน สัก2หมื่น3หมื่น ถึงจะได้นะครับ

ถ้าเป็นเช่นนั้นจริง คงอีกนานแน่กว่าผมจะเก็บเงินได้นะครับ

อยากได้งบ ซัก10000 เอามาลอง ฝึกทำดูก่อนนะครับ พอชำนาญแล้วค่อยว่าสเป๊คที่มันสูงกว่านี้นะครับ

ขอเป็น ของใหม่หมดเลยละกันนะครับ บ้างคนบอกว่า งบหมื่นถ้วนได้แค่ของมือ2นะครับ ผมไม่ค่อยมีความรู้นะครับกลัวซื้อของมือ 2แล้วจะมีปัญหานะครับ

รบกวนด้วยละกันนะครับ ขอบคุณครับ