Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเเนะนำเกมส์ที่เล่นกับ VGA OnBoard ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเเนะนำเกมส์ที่เล่นกับ VGA OnBoard ให้หน่อยคับ

on Board Intel 845GV 64 Mb อะคับ แรม 504 Cpu Cerelon 2.40 คับ ช่วยเสนอเกมส์ที่เล่นได้หน่อยคับ

Warcraft 3 ครับ เหอ เหอ
    เน้นเกมแนวไหนล่ะ จะได้แนะนำถูก
    (รูปเด็ก ม.ต้น ที่เรียนเดียวกันกับผมเมื่อสิบปีก่อนเลยครับ สีประจำโรงเรียนน้ำเงินแดง อิ อิ)

Comment

ปังย่า / audition

Comment

ไดนาไมค์ (เรียกง่ายๆว่าเกมยิงไข่)
        สนุก ไม่กินสเปก

Comment

แนะนำHalf Life1 ครับ...เก่าแต่ยังขลัง (ขลังมาหลายปีแล้วยังเล่นไม่จบสักที)

Comment

เกมไพ่ ใน windows อ่ะ แหละ

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
              ไดนาไมค์ (เรียกง่ายๆว่าเกมยิงไข่)
              สนุก ไม่กินสเปก
              แต่ cpu ทำงานหนัก
              ของผมขึ้นตั้ง 50 กว่าเปอเซ็น

Comment

RPG ก็ Diablo 2 ครับ หุหุ

Comment

เค้าเตอร์ Yuri

Comment

เล่นได้หลายเกมครับ แต่คงต้องปรับรายละเอียดให้ต่ำหน่อย

Comment

Working...
                    X